Hỏi/ Thắc mắc - Em cần hỗ trợ xác minh danh tính adsense? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Em cần hỗ trợ xác minh danh tính adsense?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chuyện là thế này. Em có viết 1 blog và đã đủ điền kiện bật quảng cáo.... Nhưng em dùng cmnd này xác minh xịt ở 3 lần ở 1 tài khoản khác. Nên em đã bỏ tài khoàn đó và tạo 1 tài khoản mới... Hiện tại doanh thu cũng ổn ổn. Mà em ko dám xác minh danh tính. Sáng nay em vừa mới xác minh lại với cmnd cũ và đã bị xịt thêm lần nữa... Em hoảng quá. Bao nhiêu công sức 1 năm trời của em. Không biết anh chị nào có kinh nghiệm trong việc này hỗ trợ em với. Cảm ơn và hậu tạ...

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Qua đây cũng xin nói thêm cho anh chị em rõ. Adsense hiện giờ nó chia làm 2 bước xác minh.
B1: Xác minh cmnd (bạn faile vì khả năng cmnd của bạn đã bị lộ và được active rồi, hoặc do bạn chụp hình sai quy định).
B2: Xác minh địa chỉ -> bước này mới chính thức xác minh tài khoản để được chuyển tiền về.
Sau khi kích hoạt B2 (sau 1 tháng điền địa chỉ - và đương nhiên phải nhờ team nhận thư, chứ không có tự điền địa chỉ của mình vô được đâu, các tay to bao hết xác minh google rồi) thì add bank của bạn vào để google chuyển tiền qua bank.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.