Hỏi/ Thắc mắc - Em cần giúp đỡ về iPhone ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Em cần giúp đỡ về iPhone ạ?

tantai2803

Búa Gỗ Đôi
Nảy em có đặt lại dòng 2 em chọn bản sao lưu lúc máy có jb. Nhưng chọn xông app hay mấy cái kia điều tải về hết tiêng ảnh thù lại không có gì ạ?? Ai biết lỗi gì ko chỉ em fox với ạ

tantai2803

Búa Gỗ Đôi
Vậy em vào iCloud web kiểm tra coi có hình ảnh không? Nếu không có thì tức là chưa backup được rồi á.
có mà anh :(((

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
có nè anh rồi giờ phải làm sao ạ ?
Em vào mục Setting, kéo xuống dưới chọn Photos. Vào trong đó coi có bật iCloud Photos lên hông nha. Rồi phía dưới nó có mục Download coi có stick vô chưa.

tantai2803

Búa Gỗ Đôi
Em vào mục Setting, kéo xuống dưới chọn Photos. Vào trong đó coi có bật iCloud Photos lên hông nha. Rồi phía dưới nó có mục Download coi có stick vô chưa.
em bật lên hết rồi mà vẫn ko đc mới tức chết nè :((

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
em bật lên hết rồi mà vẫn ko đc mới tức chết nè :((
Trong khi chờ hướng giải quyết, em hãy download về máy tính trước đi, rồi chép vô điện thoại nếu không còn giải pháp.