Hỏi/ Thắc mắc - Duyệt Web qua TeamViewer | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Duyệt Web qua TeamViewer

Hjkaru

Gà con
Em dùng TeamViewer mở Chrome máy khác lên thì chỉ hiện toàn màu trắng như trong hình, dùng thử cả Chrome, Cốc Cốc, Fire Fox, Opera kể cả Edge thì đều bị như vậy, chỉ có Internet Explore là không bị. Các bác cho em hỏi sửa lỗi này như thế nào ạ? :(

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Bạn điều khiển máy bên kia là do đối tác cung cấp mật khẩu cho bạn hay bạn điều khiển trực tiếp bằng cách cấu hình từ trước ?
Nếu cấu hình từ trước thì các bản bảo mật tới nhân chrome và firefox đều chặn các phần mềm điều khiển mở web khi không có quyền admin để tránh trường hợp cài phần mềm bất hợp pháp, hoặc thông qua trình duyệt để ăn trộm mật khẩu.

Hjkaru

Gà con
:(
Bạn điều khiển máy bên kia là do đối tác cung cấp mật khẩu cho bạn hay bạn điều khiển trực tiếp bằng cách cấu hình từ trước ?
Nếu cấu hình từ trước thì các bản bảo mật tới nhân chrome và firefox đều chặn các phần mềm điều khiển mở web khi không có quyền admin để tránh trường hợp cài phần mềm bất hợp pháp, hoặc thông qua trình duyệt để ăn trộm mật khẩu.
Mình thử kết nối bằng mật khẩu nhưng vẫn không được :(