This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Duplicate File Finder Pro v.2024.03 - Tìm và loại bỏ tập tin trùng lặp

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Tìm hình ảnh và video trùng lặp Ứng dụng này thực hiện những gì nó được đặt tên. Bạn có thể chọn bất kỳ thư mục nào trên ổ cứng của mình hoặc sử dụng các thư mục người dùng tiêu chuẩn và ứng dụng của chúng tôi sẽ phân tích sâu nội dung của thư mục đã chọn để tìm các bản sao. Sẽ chỉ mất vài giây. Các tệp sẽ được so sánh bằng thuật toán băm MD5, nghĩa là chúng sẽ được so sánh theo nội dung chứ không phải theo tên. Sau đó, bằng cách sử dụng giao diện người dùng thuận tiện của chúng tôi, bạn có thể xem các bản sao và xóa những bản sao mà bạn không muốn.

Tìm hình ảnh và video trùng lặp
Ng dụng này làm những gì nó được đặt tên cho. Bạn có thể chọn bất kỳ thư mục nào trên ổ cứng của mình hoặc sử dụng các thư mục người dùng tiêu chuẩn và ứng dụng của chúng tôi sẽ phân tích sâu nội dung của thư mục đã chọn để tìm các bản sao. Sẽ chỉ mất vài giây. Các tệp sẽ được so sánh bằng thuật toán băm MD5, nghĩa là chúng sẽ được so sánh theo nội dung chứ không phải theo tên. Sau đó, bằng cách sử dụng giao diện người dùng thuận tiện của chúng tôi, bạn có thể xem các bản sao và xóa những bản sao mà bạn không muốn.

Giao diện người dùng thuận tiện
Chúng tôi rất chú ý đến giao diện người dùng vì đôi khi số lượng tệp trùng lặp có thể thực sự rất lớn. Đầu tiên, bạn có thể bật và tắt các nhóm - chúng tôi chia các tệp thành các nhóm: tệp lớn, vừa và nh. Sau đó, bạn có thể xem lại từng tệp trùng lặp để đảm bảo rằng bạn sẽ không xóa bất kỳ thứ gì quan trọng (bạn có thể xem nó bằng trình xem mặc định hoặc Notepad). Hoặc mở vị trí của tệp trong Windows Explorer và thực hiện bất kỳ thao tác nào khác với tệp đó. Bạn có thể xóa các tập tin vào Recycle Bin, vì vậy bạn có thể khôi phục lại bất kỳ bản sao bị xóa sau này một cách rất thuận tiện. Và điều quan trọng cuối cùng - ứng dụng của chúng tôi có thể ghi nhớ kết quả quét giữa các phiên, vì vậy bạn sẽ không cần phải quét đi quét lại để lãng phí thời gian của mình.

Làm sạch hệ điều hành Windows của bạn
Bạn thậm chí không thể tưởng tượng được có bao nhiêu tập tin trùng lặp được tạo ra trên máy tính của bạn mỗi ngày! Ví dụ, trên máy tính thử nghiệm của chúng tôi chạy Windows 10, chúng tôi đã tìm thấy 23% tệp trùng lặp trong thư mục hệ thống, lãng phí hơn 1 Gigabyte dung lượng ổ đĩa. Chỉ cần suy nghĩ - mỗi tập tin thứ 4 có một bản sao trên ổ cứng của bạn! Hầu hết đây là các tệp liên quan đến dịch vụ cập nhật Windows, hoạt động hàng ngày. Chắc chắn, một số trong số chúng có thể được loại bỏ một cách an toàn, một số thì không. Hãy cẩn thận khi kiểm tra trong các thư mục hệ thống.

Requirements:
Windows XP, Vista, 7, 8, 10, 11 / .NET framework 4.5

What New :

Bug fixes​

24 May 2024 • Duplicate File Finder 2403

Few small bug fixes that no worth to mention.

Home Page :
https://privacyroot.com/apps/freeware/tools-en-download-dufin-.php

Password : taiwebs.com

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Duplicate File Finder Pro v.2400 RePack & Portable - New Update Version

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT