Dùng Key .lic của KIS và KTS 21 (Gửi qua mail) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dùng Key .lic của KIS và KTS 21 (Gửi qua mail)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình không có ý đánh giá về topic này, tuy nhiên mình có vài ý kiến khi thấy các bạn quan tâm đến topic.
+Mọi người sao dễ dàng cung cấp mail cá nhân lên chỗ công khai quá, không sợ bị hack, bị thu thập, spam quảng cáo sao.
+File lic thì có gì đâu phải gửi qua mail, có cả ngàn file như thế trên internet, hạn dùng thì trên ngàn ngày cũng có.

tittau

Rìu Sắt
Mình không có ý đánh giá về topic này, tuy nhiên mình có vài ý kiến khi thấy các bạn quan tâm đến topic.
+Mọi người sao dễ dàng cung cấp mail cá nhân lên chỗ công khai quá, không sợ bị hack, bị thu thập, spam quảng cáo sao.
+File lic thì có gì đâu phải gửi qua mail, có cả ngàn file như thế trên internet, hạn dùng thì trên ngàn ngày cũng có.
mình hơi thắc mắc key lic này có nghĩa là gi nhỉ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
mình hơi thắc mắc key lic này có nghĩa là gi nhỉ
Lic là viết tắt của License, sau khi kích hoạt Kaspersky bằng key, người ta dùng tool bên thứ 3 để tạo ra file .lic, nó cũng giống như sao lưu bản quyền trên Windows Office thôi. Nhưng có thể sao lưu ở máy này phục hồi lên máy khác.

tittau

Rìu Sắt
Lic là viết tắt của License, sau khi kích hoạt Kaspersky bằng key, người ta dùng tool bên thứ 3 để tạo ra file .lic, nó cũng giống như sao lưu bản quyền trên Windows Office thôi. Nhưng có thể sao lưu ở máy này phục hồi lên máy khác.
à vậy mình hiẻu rồi
thế nó cũng là hàng real đó chứ làm mình cứ nghĩ nó là hàng cr

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
File .lic nhiều người dùng cùng update có bị block ko nhỉ?

gamekq

Búa Gỗ
Chuẩn rồi. Đã chia sẻ vô tư mấy cái này sao phải thu thập mail, mọi người cũng dễ tin thật

doigiohu

Búa Gỗ
Mình thì lại có ý khác, đa dạng phương pháp làm từ thiện cũng hay, một các sàn lọc cho người cần có thiện chí. Cảm ơn @naroto đã bảo vệ anh em, nhưng mình chắc anh em mạng thông thái lắm, không dùng e.mail thực để sử dụng mạng đâu.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng