Hỏi/ Thắc mắc - Dùng camtsasia che mờ khuôn mặt trong video thì người khác có thể gỡ che đi được không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Dùng camtsasia che mờ khuôn mặt trong video thì người khác có thể gỡ che đi được không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Lời đầu tiên, mình xin chào các Anh/chị và các bạn.
Mình đang có thắc mắc:
khi mình dùng phần mềm (camtasia) che mờ khuôn mặt người trong video. Mình upload video đó lên mạng. Vậy người khác tải video này về và họ có thể bỏ che mặt đi không?
Cảm ơn các anh/chị và các bạn nhé!

Sửa lần cuối:

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Cái gì cũng có thể nếu người làm có bản lĩnh. Tuy nhiên, bạn cũng hãy nghĩ là nếu người Nhật có thể dùng công nghệ giống tới 99% camtasia của bạn để làm mờ phim 4K của họ mà không phải sợ thì mình nghĩ bạn cứ yên tâm mà sử dụng.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Cái gì cũng có thể nếu người làm có bản lĩnh. Tuy nhiên, bạn cũng hãy nghĩ là nếu người Nhật có thể dùng công nghệ giống tới 99% camtasia của bạn để làm mờ phim 4K của họ mà không phải sợ thì mình nghĩ bạn cứ yên tâm mà sử dụng.
{big_smile}{big_smile}{big_smile}{beauty}
Phim Nhật họ cũng che hả bác. {look_down}{look_down}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.