Dũng 2M Vlog | YAMAHA Jupiter Fi | Cách Khắc Phục Lỗi Yên Xe Jupiter Fi 115cc Kêu Cụp Cụp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dũng 2M Vlog | YAMAHA Jupiter Fi | Cách Khắc Phục Lỗi Yên Xe Jupiter Fi 115cc Kêu Cụp Cụp

dungjupiter

Búa Gỗ
MÌNH LÀM VIDEO NÊN PHẢI CHIA SẺ LINK MONG ADMIN THÔNG CẢM CHỨ GIỜ MH KO NGỒI GHI RA TỪ CHỮ CHO MẤY ANH EM ĐỌC ĐƯỢC...
CẢM ƠN ADMIN...
Cách Khắc Phục Lỗi Yên Xe Jupiter Fi 115cc Kêu Cụp Cụp...
dung-2m-vlog-yamaha-jupiter-fi-cach-khac-phuc-loi-yen-xe-jupiter-115cc-keu-cup-cup-92275-1588904334-5eb4c18eb3054.jpg

Khi mua về con YAMAHA xe Jupiter Fi 115i GP màu xanh này các bạn chạy một mình thì sau yên xe kêu cụp cụp rất khó chịu...
Đặc biệt chạy gặp đoạn đường xấu ổ gà thì yên xe kêu càng nhiều...
Nên mình chế cái này khắc phục lỗi yên xe jupiter fi có hiệu quả anh em có xài xe áp dụng cho xe mình nha...
VIDEO CHIA SẺ TẠI ĐÂY: https://bit.ly/37koqMP

Sửa lần cuối: