Desktop & Văn phòng - Đưa ứng dụng Photo Viewer của các phiên bản Windows cũ trở lại Windows 10 | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Đưa ứng dụng Photo Viewer của các phiên bản Windows cũ trở lại Windows 10

assasin13890

Búa Đá Đôi
bấy lâu nay cực ghét cái mở ảnh win 10. nặng với lâu. cám ơn bác nhá
Nói thật ko fai dùng 10 thì e vẫn thích 7 hơn. Đẹp vừa đủ {ah}
Cái thời mà máy còn ko dám cài 7, cài XP cho nhẹ để chiến 4gb ram mượt :))

tittau

Rìu Sắt
Ứng dụng photo trên windows 10 có nhiều cải tiến nhưng cũng đồng thời với đó là cảm giác nặng, mở lâu.
Do vậy, đôi lúc chúng ta muốn thấy lại ứng dụng photo viewer trên các phiên bản windows trước đây.
sau thời gian lần mò trên internet, xin chia sẻ cùng các bác cách đưa em nó trở lại trên windows 10.
https://www.mediafire.com/file/nnvscx0ux7qdotz/PhotoViewer.reg/file
các bác tải về, kich chuột phải rồi chọn Merge.

xin hỏi có app nào duyệt ảnh theo tab như kiểu foxit pdf ko nhỉ

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
xin hỏi có app nào duyệt ảnh theo tab như kiểu foxit pdf ko nhỉ
foxit là chuyên về pdf mà bạn. ảnh thì mình thấy đa phần di chuyển theo từng hình, duyệt theo tab thì mình trước giờ chưa chú ý lắm. Cùng lắm thì mở nhiều ảnh rồi để cạnh nhau thôi

Boss9x

Búa Gỗ
Cái này cổ quá rồi nhiều file mở không được, phang thằng jpegview vừa free vừa nhẹ vừa mở đa định dạng, mở file siêu nhanh, điểm trừ duy nhất là không thể mở file theo thứ tự của explorer