Download Windows 11Final link direct from Microsoft’s official webpage | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Download Windows 11Final link direct from Microsoft’s official webpage

dongbuj

Búa Gỗ
Rồi có cách nào cho mấy máy cùi cài được chưa ae? Máy mình i7-5500U, k có TPM 2.0. mình có thử các cách ae đã chỉ trên diễn đàn là copy file .dll (trình cài đặt nó vẫn hiện là cài win10) và cả cách copy file install.wim (check update đến 14% là out)

Answer

Búa Gỗ Đôi
Rồi có cách nào cho mấy máy cùi cài được chưa ae? Máy mình i7-5500U, k có TPM 2.0. mình có thử các cách ae đã chỉ trên diễn đàn là copy file .dll (trình cài đặt nó vẫn hiện là cài win10) và cả cách copy file install.wim (check update đến 14% là out)
có cách nhé, tối mình làm demo bypass

Xin các bác cách cài cho máy đời cũ k có tpm và không có uefi cụ thể g31 core 2 quad q8400 ssd và ram 4gb ạ

trannhat2410

Gà con
Cảm xúc vui buồn lẫn lộn, vui vì máy tính có hệ điều hành mới, buồn vì không biết update lên có ổn định không, nhưng dù sao cũng chúc mừng microsoft vì đã ra HĐH mới nâng cấp miễn phí và bỏ đi những tính năng không cần thiết {adore}

paulscholes0258

Rìu Sắt
Xin các bác cách cài cho máy đời cũ k có tpm và không có uefi cụ thể g31 core 2 quad q8400 ssd và ram 4gb ạ
Công cụ miễn phí giúp bạn cài Windows 11 không cần TPM, bỏ qua yêu cầu phần cứng

Hamano Kaito

Moderator
Sao ko đưa source gốc mà đưa trang đó vậy bạn ??
Link source gốc đây |
Mã:
https://gist.github.com/AveYo/c74dc774a8fb81a332b5d65613187b15

malemkhoang

Rìu Chiến
Thông tin thêm về bản Win11 này:
Index: 6
Name: Windows 10 Pro
Description: Windows 10 Pro
Display Name: Windows 11 Pro
Display Description: Windows 11 Pro
Directory Count: 21941