Download Windows 11Final link direct from Microsoft’s official webpage | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Download Windows 11Final link direct from Microsoft’s official webpage

khanhu987

Búa Gỗ Đôi
khác gì bản 194 đâu , lỗi um xùm :))) tính lên mà thấy lỗi nên thôi , ở 194 Dev khi nào ổn thì múc ==

dongbuj

Búa Gỗ
Mình đã thử cài bằng WinNT và ngon nghẻ luôn nha ae. Không dính TPM hay check cấu hình j cả. Ae cứ tự tin cài thử. Bản Win chính thức này vẫn còn vài lỗi nhỏ, nên ae nào đã xài qua bản DEV hoặc Beta thấy ổn thì hãy lên nhé. Đừng cài lần đầu lên máy làm ăn kẻo lại đổ thừa mình xúi :D

dongbuj

Búa Gỗ
em bị lỗi này: This PC doesn't meet the minimum system requirements to install this version of windows. For more information, visit https://aka.ms/WindowsysReq
Vậy là chip của bạn đời cũ hơn so với nó yêu cầu rồi. Phải dùng cách khác để cài thay vì chạy file trực tiếp. Bạn có thể tham khảo cách cài qua WinNT hoặc WintoHDD nhé. Mấy ae chia sẻ cũng khá nhiều

dcbang

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
Vậy là chip của bạn đời cũ hơn so với nó yêu cầu rồi. Phải dùng cách khác để cài thay vì chạy file trực tiếp. Bạn có thể tham khảo cách cài qua WinNT hoặc WintoHDD nhé. Mấy ae chia sẻ cũng khá nhiều
mình cài đc rồi nhưng nó lên bản Home Single

dongbuj

Búa Gỗ
mình cài đc rồi nhưng nó lên bản Home Single
Nếu bạn cài qua WinNT bằng file iso tải từ trang chính chủ Microsoft thì có đầy đủ các bản trong đó luôn. Lúc cài bạn để ý cái phần chọn version bên dưới, chọn bản bạn muốn cài là được

Hungheros

Gà con
"Great news—your PC meets the minimum system requirements for Windows 11. Specific timing for when it will be offered can vary as we get it ready for you." Trong update báo ntn, ko biết sao nó chưa release cập nhật thẳng nhỉ

dongbuj

Búa Gỗ
"Great news—your PC meets the minimum system requirements for Windows 11. Specific timing for when it will be offered can vary as we get it ready for you." Trong update báo ntn, ko biết sao nó chưa release cập nhật thẳng nhỉ
MS sẽ cập nhật dần đó bạn. Chứ cho gần cả tỉ máy tính lên 1 lượt chắc sập cả máy chủ như FB hôm bữa :p

Rồi có cách nào cho mấy máy cùi cài được chưa ae? Máy mình i7-5500U, k có TPM 2.0. mình có thử các cách ae đã chỉ trên diễn đàn là copy file .dll (trình cài đặt nó vẫn hiện là cài win10) và cả cách copy file install.wim (check update đến 14% là out)
có, b thích nâng cấp lienhe zalo 0378457958 minh hướng dẫn

cb479

Búa Đá
buồn quá, i7 7700 mà bị từ chối !
Khi việc cài đặt khó quá thì hảy chọn cách cài đặt dễ nhất dành cho người không rành cài đặt là ok ngay...đó là dùng phần mềm WintoHDD để cài bản windows 11 chính thức ...mọi việc đều tiến hành suông sẽ từ A-Z . Chúc bạn thành công .