[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium | Page 97 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
haibmh thân mến, mình đã đăng ký key JMM64***********MCDP7 , cám ơn bạn, muốn nhờ bạn tư vấn : số là mình có cài 2 hệ điều hành (win7 và win10) trên 1 dĩa, cả hai đều dùng Norton Antivirus và add mỗi bên 1 key khác nhau. nhưng không hiểu sao khi mình dùng win7 ít ngày , khi quay sang win10 thì key norton lại bị hết hạn xử dụng và ngược lại khi dùng win10 rồi quay lại win7 cũng hay bị như vậy, và lại phải tìm key mới, ngại quá bạn ạ. Xin giúp mình cách khắc phục điều này nhé , mỗi lần mình lấy key đều có báo cho bạn để khỏi leak keys đi nơi khác mà vẫn bị mất quyền sử dụng, xin key hoài cũng ngại lắm và mất công nữa, thành thật cám ơn haibmh nhiều.
Chào bác!
Bác đã quen dùng Norton rồi thì xin gửi đến bác các thông tin sau:
- Key: nếu là key NSBU thì sẽ kích hoạt được cho NSBU;NS,N360P,N360,NIS và NAV tuy nhiên ngoài NSBU,khi kích cho các bản khác Norton sẽ hỏi có nâng cấp hay ko,khi ấy chọn ko là ok.
NS sẽ kích hoạt cho NS,N360,NIS và NAV.Cũng gặp tương tự như NSBU.
- Khi kích hoạt thành công,Norton quản lí việc đó qua thông số phần cứng của PC do đó bác có cài lại PC và ko thay đổi các phần cứng quan trọng thì mang key cũ ra vẫn kích hoạt ok.Nếu trên 1 PC bác có cài cả chục hệ điều hành song song thì Norton vẫn chỉ tính 1PC kích hoạt.
Việc keys bác đang dùng bị về 0 ngày là do tôi ko reg được keys nên phải đi leak về,ở vài nơi người share yêu cầu kích hoạt xong up hình.Mình ko up nên họ vào account remove license của PC ko up hình thông báo đó nên bác chịu khó kiếm key khác vậy nhé.
- Một key Norton đã mặc định cho bao nhiêu PC thì chỉ đúng số PC đã đc quy định kích hoạt được,ko thêm 1PC nào nữa.Việc này khác hoàn toàn hầu hết các AV còn lại.

tuyen8413

Búa Gỗ Đôi
Chào bác!
Bác đã quen dùng Norton rồi thì xin gửi đến bác các thông tin sau:
- Key: nếu là key NSBU thì sẽ kích hoạt được cho NSBU;NS,N360P,N360,NIS và NAV tuy nhiên ngoài NSBU,khi kích cho các bản khác Norton sẽ hỏi có nâng cấp hay ko,khi ấy chọn ko là ok.
NS sẽ kích hoạt cho NS,N360,NIS và NAV.Cũng gặp tương tự như NSBU.
- Khi kích hoạt thành công,Norton quản lí việc đó qua thông số phần cứng của PC do đó bác có cài lại PC và ko thay đổi các phần cứng quan trọng thì mang key cũ ra vẫn kích hoạt ok.Nếu trên 1 PC bác có cài cả chục hệ điều hành song song thì Norton vẫn chỉ tính 1PC kích hoạt.
Việc keys bác đang dùng bị về 0 ngày là do tôi ko reg được keys nên phải đi leak về,ở vài nơi người share yêu cầu kích hoạt xong up hình.Mình ko up nên họ vào account remove license của PC ko up hình thông báo đó nên bác chịu khó kiếm key khác vậy nhé.
- Một key Norton đã mặc định cho bao nhiêu PC thì chỉ đúng số PC đã đc quy định kích hoạt được,ko thêm 1PC nào nữa.Việc này khác hoàn toàn hầu hết các AV còn lại.

Cảm ơn haibmh nhiều vì đã giúp mình hiểu được vấn đề này, tuy nhiên mình cũng đã lớn tuổi rồi (74 cổ lai hy rồi đấy) và mới chỉ là kẻ xóa mù tin học mà thôi nên gặp vấn đề là bị bối rối mong bạn thông cảm và đừng cười nhé, mỗi khi bị xóa key thì mình chỉ biết chờ ở topic của bạn chứ cũng không biết tìm đâu nữa, một lần nữa cám ơn bạn và chúc sức khỏe .

phuthuyabc

Gà con
banj oi ! bao h lai co key the ? minh vua caif laij h ko co key noton secury ! ai co cho minh 1 key voi . Cam on nhieu

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
18h22 PM 17/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị ai dùng thì dùng cho mình,không leak keys đi nơi khác!

Sửa lần cuối:

ailes123

Gà con
18h22 PM 17/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote
cảm ơn haibmh, đã active key số 1

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
16h02 PM 20/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

kiemma

Búa Đá Đôi
16h02 PM 20/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote
Em cám ơn bác nhiều ạ, em đã active được rồi ạ, chúc bác mọi điều tốt đẹp ạ

vhngan

Búa Gỗ Đôi
No quote
Em cám ơn bác nhiều ạ, em đã active được rồi ạ

Poem88

Gà con
No quote
Cảm ơn bác, em đã active key số 2 ^^

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
15h28 PM 22/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

letran3691

Gà con
15h28 PM 22/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote
cảm ơn bạn. mình active JHXPHV8MJHKPPKJVJGYK*****

Rumalamba

Gà con
No quote
minh da active key JPXMC8PQGP9MVD42QCQ******. cam on bro rat nhieu :D

0905510616

Rìu Sắt
No quote
Cảm ơn bạn nhiều, mình đã active được key JPXMC8PQGP9MVD42QCQK*****