[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium | Page 96 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium

heronguyen

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
22h12 PM 22/2/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote
Cảm ơn Thớt, em đã active thành công. Chúc thớt và cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
16h19 PM 24/2/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị ai dùng thì dùng cho mình,không leak keys đi nơi khác!

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
18h04 PM 1/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
7h55 AM 5/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

singleperson

Rìu Vàng
Cám ơn bạn mình may mắm đc key ...KTY3C

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
22h55 PM 5/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

vuong pham

Gà con
Cảm ơn Bạn, Mình đã active thành công key số 3 N360. Chúc Bạn và cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
14h55 PM 7/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

Cuongaz124

Búa Đá
14h55 PM 7/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote
thanks bác nha. e active đc key cuối

No quote
Anh ơi. Hôm nay 9/3 anh có key mới chưa ạ?
Anh cho em xin với ạ!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
16h11 PM 10/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
17h31 PM 15/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

Sửa lần cuối:

vuongquoc

Gà con
17h31 PM 15/3/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
No quote

Cám ơn bác nhiều lắm. Em đã active dc key 2.

Tuan Nhat

Búa Gỗ
Hết key rồi!

Mong chờ key ngày 16/3, mới cài lại máy nên giờ phải đăng kí lại.

tuyen8413

Búa Gỗ Đôi
haibmh thân mến, mình đã đăng ký key JMM64***********MCDP7 , cám ơn bạn, muốn nhờ bạn tư vấn : số là mình có cài 2 hệ điều hành (win7 và win10) trên 1 dĩa, cả hai đều dùng Norton Antivirus và add mỗi bên 1 key khác nhau. nhưng không hiểu sao khi mình dùng win7 ít ngày , khi quay sang win10 thì key norton lại bị hết hạn xử dụng và ngược lại khi dùng win10 rồi quay lại win7 cũng hay bị như vậy, và lại phải tìm key mới, ngại quá bạn ạ. Xin giúp mình cách khắc phục điều này nhé , mỗi lần mình lấy key đều có báo cho bạn để khỏi leak keys đi nơi khác mà vẫn bị mất quyền sử dụng, xin key hoài cũng ngại lắm và mất công nữa, thành thật cám ơn haibmh nhiều.