Chia sẻ - Download các phiên bản Office - Hỗ trợ lấy mã xác nhận (CID) kích hoạt Office Retail bằng get CID Pro (dùng tài khoản có tín dụng) | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Download các phiên bản Office - Hỗ trợ lấy mã xác nhận (CID) kích hoạt Office Retail bằng get CID Pro (dùng tài khoản có tín dụng)

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Giờ em mới để ý các bản cài Office Retail dung lượng nó y sì nhau hết {amazed} Cả thường lẫn pro, visio lẫn project.
Chắc đều là dùng cái ODT, khác mỗi file config dạng text.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Giờ em mới để ý các bản cài Office Retail dung lượng nó y sì nhau hết {amazed} Cả thường lẫn pro, visio lẫn project.
Loại file img cũng như nhau, bao gồm hết tất cả app trong đó, nhưng mà mỗi anh khi cài sẽ có tên khác nhau.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
File cài online các bản đó đều cùng dung lượng 7,17 MB.
Cài online Office Retail theo #1 có thể dùng key 2016, 2019 hoặc 2021 để kích hoạt.

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
File cài online các bản đó đều cùng dung lượng 7,17 MB.
Cài online Office Retail theo #1 có thể dùng key 2016, 2019 hoặc 2021 để kích hoạt.
Bác cho em hỏi thêm với ạ. Trường hợp file img em down về thì setup offline thôi đúng không ạ ? Không hiểu sao em cài nó vẫn mất rất nhiều thời gian.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Bác cho em hỏi thêm với ạ. Trường hợp file img em down về thì setup offline thôi đúng không ạ ? Không hiểu sao em cài nó vẫn mất rất nhiều thời gian.
File download ở #1 tôi ghi rõ là cài đặt oline thì chỉ có dung lượng hơn 7 MB, khi cài cần kết nối internet để bộ cài được tải về từ Microsoft. Các bộ cài offline thì dung lượng lớn, thường tầm 4 GB, tải về mất thời gian tầm 20 phút (nhanh hơn hoặc chậm hơn tùy thuộc tốc độ mạng) nhưng cài thì không cần kết nối internet và sẽ nhanh hơn so với cài online (tầm dưới 2 phút là cài xong, trong khi cài online cần tầm 15 phút vì còn đợi tải về).

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
File download ở #1 tôi ghi rõ là cài đặt oline thì chỉ có dung lượng hơn 7 MB, khi cài cần kết nối internet để bộ cài được tải về từ Microsoft. Các bộ cài offline thì dung lượng lớn, thường tầm 4 GB, tải về mất thời gian tầm 20 phút (nhanh hơn hoặc chậm hơn tùy thuộc tốc độ mạng) nhưng cài thì không cần kết nối internet và sẽ nhanh hơn so với cài online (tầm dưới 2 phút là cài xong, trong khi cài online cần tầm 15 phút vì còn đợi tải về).
Em đang nói cái file offline .img 4GB ấy ạ.
Chắc tại nó xung đột cái gì đó mà cài lâu quá :(

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
hết sử dụng được rồi
Bạn có biết dùng key không đấy?
Key: 2G3KN-
Description: Win 8 RTM Professional Retail
Sub Type: X18-15499
Error Code: 0xC004C008
Time: 11:10:26 07/06/2023 (GMT+7)
Đến giờ key này vẫn mã lỗi C008, là còn get CID được nhé!
Bạn không chịu đọc thì làm theo cho nhanh nhé:
Nạp key xong, chọn active by phone, lấy IID rồi get CID nạp lại là xong.