This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Review Software Dolby Digital Plus - Cải thiện chất lượng âm thanh

Baby Shark

Búa Gỗ
Link youtube hướng dẫn cài đặt soft bị lỗi rồi bạn ơi. Bạn up lại link youtube giúp mình cách cài đặt soft với nhé. Hoặc bạn hướng dẫn cách cài luôn trên này giúp mình với. Thanks U.

meowmeow0504

Rìu Sắt
Chào mọi người lâu rồi mình không ghé lại bài viết nên không giải quyết ngay các yêu cầu được.Chắc chắn trong Chủ Nhật tuần này mình không bận gì thì sẽ sửa lại bài viết ngắn gọn hơn và hướng dẫn cách mới không cần vô hiệu hoá xác thực chữ kí số của driver giúp các bạn an tâm khi vọc.
Trong lúc đợi nếu bạn là một người nghịch vừa đủ cẩn thận thì xem bình luận này và một chút google cũng đủ giúp bạn rồi đó. (●´ω`●)
=>https://vn-z.vn/threads/dolby-digital-plus-cai-thien-chat-luong-am-thanh.18704/post-317017

meowmeow0504

Rìu Sắt
Thắc mắc:Mình sử dụng một số phần mềm theo dõi mạng như Netlimiter,Wireshark... thì thấy phần mềm có ping đến trang web sau một khoảng thời gian để làm gì vậy?-Điều này Dev họ bảo là để kiểm tra chứng chỉ số của Driver của họ.

meowmeow0504

Rìu Sắt
Lỗi mình từng gặp khi cài đặt:Về lý do chủ quan thì có lẽ do sử dụng phần mềm tối ưu hoá Wire Care 365,mình không dùng chức năng dọn dẹp registry đâu nhé.Nếu bạn cài file .msi mà gặp mã lỗi 2502 và 2503 thì làm theo bài viết này.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn có thể gởi ảnh nó ping đến IP nào được ko ? Nếu có domain thì càn tốt

meowmeow0504

Rìu Sắt
Bạn có thể gởi ảnh nó ping đến IP nào được ko ? Nếu có domain thì càn tốt
Do lâu rồi mình cũng không giữ file cài đặt cũ.Mình cũng vừa thử update lên Window 10 1909 nên cũng chưa cài lại các phần mềm cũ,chỉ dùng các phần mềm có sẵn và bộ office cho học tập,công việc.