Nhờ tư vấn - Định dạng ngày tháng năm trong sharepoint-microsoft 365 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Định dạng ngày tháng năm trong sharepoint-microsoft 365

Nhờ các a/c hỗ trợ giúp với ạ: Khi e làm file excel trên Desktop thì cột thời gian e định dạng là dd/mm/yyyy nhưng khi e đưa lên Sharepoint của 365 thì cột đó lại trở thành mm/dd/yyyy. Hiện e thử tìm trên mạng mà không biết cách chỉnh lại, nhờ a chị hỗ trợ với, trân trọng!

Cảm ơn bạn, mình đã thực hiện được ,mình chuyển về Việt Nam và +7 luôn rồi. Cảm ơn bạn đã gỡ 1 bàn trông thấy giúp mình

Mình cũng có 1 câu hỏi liên quan đến office 365, sẵn nhờ bạn tư vấn cách với, Khi mình đưa file sharepoint lên để mọi người cập nhật dữ liệu vào đó, tuy nhiên nếu file đó mình đồng bộ về máy tính hoặc mở file dạng "mở trong ứng dụng máy tính" thì k cho lưu vì có 1 cá nhân nào đó vẫn đang vào, có cách nào giải quyết vấn đề đó k ạ.

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Rất tiếc là mình không sử dụng bộ này nên ko test cho bạn được. Chờ cao nhân khác vậy.