Giveaway - Đăng ký bản quyền free license for Filter Forge 7.0 Standard Edition from Digital Camera Magazine! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Đăng ký bản quyền free license for Filter Forge 7.0 Standard Edition from Digital Camera Magazine!

kezihenry

Rìu Bạc
mấy khi có hàng nóng thơm thế này, thanks chủ thớt {cry}{cry}

mrJaden

Rìu Bạc
thanks bác, nó ghi thế này thì để dành đc ko nhỉ? :d hay chỉ có hiệu lực trong 30days?
Thank you, your request will be processed shortly. Please note you have 30 days, not one day, to receive and apply your free license key.

Sửa lần cuối:

triofm

Rìu Sắt
Không biết giờ còn khuyến mãi không?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
thanks bác, nó ghi thế này thì để dành đc ko nhỉ? :d hay chỉ có hiệu lực trong 30days?
Họ ghi vậy có nghĩa là bạn có 30 ngày dùng thử trước khi kích hoạt bản quyền,
Không biết giờ còn khuyến mãi không?
Vừa mới kiểm tra: 23h15PM 27/3/2019 trang khuyến mại vẫn làm việc,vẫn đăng kí được key.

mrJaden

Rìu Bạc
Họ ghi vậy có nghĩa là bạn có 30 ngày dùng thử trước khi kích hoạt bản quyền,

Vừa mới kiểm tra: 23h15PM 27/3/2019 trang khuyến mại vẫn làm việc,vẫn đăng kí được key.
thỰc sự thì mình vẫn ko hiểu lắm. tức là 1 năm nữa mình cài bản exe đã download bây giờ, thì vẫn là dùng thử 30 ngày, rồi sau đó nhập key là active đúng ko?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
thỰc sự thì mình vẫn ko hiểu lắm. tức là 1 năm nữa mình cài bản exe đã download bây giờ, thì vẫn là dùng thử 30 ngày, rồi sau đó nhập key là active đúng ko?
Khổ thật đấy!
Thế này nhé: giờ Version mới nhất của họ là 8.0,nếu bạn đọc bài viết thì biết họ đang cho đi bản rẻ tiền nhất- ít tính nằng nhất.
Khi bạn đăng kí xong họ nói vậy có nghĩa là bạn có quyền dùng thử 30 ngày đầy đủ tính năng,nếu ko muốn có dòng trial thì mang luôn key ra mà kích hoạt.
Hãng chả có server kiểm tra bản quyền nên tôi nghĩ bạn kích hoạt lúc nào chả được,vì họ đã ghi rõ KM bản 7.0 Standard rồi.
Nếu lo lắng gì đó,bạn có thể reg thêm mail để đăng kí thêm keys để dành mà,vì trong mail đâu có nói gì đến thời hạn bắt buộc phải kích hoạt đâu.

mrJaden

Rìu Bạc
Khổ thật đấy!
Thế này nhé: giờ Version mới nhất của họ là 8.0,nếu bạn đọc bài viết thì biết họ đang cho đi bản rẻ tiền nhất- ít tính nằng nhất.
Khi bạn đăng kí xong họ nói vậy có nghĩa là bạn có quyền dùng thử 30 ngày đầy đủ tính năng,nếu ko muốn có dòng trial thì mang luôn key ra mà kích hoạt.
Hãng chả có server kiểm tra bản quyền nên tôi nghĩ bạn kích hoạt lúc nào chả được,vì họ đã ghi rõ KM bản 7.0 Standard rồi.
Nếu lo lắng gì đó,bạn có thể reg thêm mail để đăng kí thêm keys để dành mà,vì trong mail đâu có nói gì đến thời hạn bắt buộc phải kích hoạt đâu.
vâng cám ơn bác{ops}