This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

zendamo

Rìu Chiến Bạc
có file iso không ạ
không có nhe bro, chỉ có file GHO thôi. Chỉ làm file GHO vì chỉ có dưới dạng GHO thì dung lượng cài Win mới nhỏ được như vậy.
quen cài file iso, còn GHO đôi khi t cài lại bị lỗi
trừ các file iso nguyên gốc MSDN ra thì các file iso chế biến thực chất cũng là Ghost chỉ khác cách đóng gói mà thôi, quan niệm iso ổn định ít lỗi hơn GHO là lầm to nhé bro.

bác cho xin sdt hoặc zalo của bác nhé!

taiveno1

Gà con
Em bị lỗi khi kích hoạt bản quyền ( em đang dùng bản Nano 64 ạ)
Error: 0x80040154 Class not registered (SWbemObjectEx)

zendamo

Rìu Chiến Bạc
2 bác hợp bích ra bản nào rồi thế ạ?
dạo này mình đâu có làm win nữa, mình đang tập trung quan tâm về GeForce RTX 3090 thôi.
Bản Nano 64 ko kích hoạt được digital license nhé bro, ở cái tool kích hoạt bro chọn phần kích hoạt cả Win và Office đó phím tắt hình như là chữ O

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
@zendamo mình có chiếc notebook của samsung đời cổ chíp intel N400, ram 2 4gb, hiện đang win7 starter ổ hdd 250gb nhưng nó chậm kinh quá. Giờ mình tính nâng cấp ssd 2.5 và cài bản lite x86 của bạn có ổn không? Cách cài là tải về rồi dùng rufu bung ra usb, phải không bạn? Cài xong nó có đòi active không?
Rất mong nhận được phản hồi từ bạn. Cảm ơn nhiều!

zendamo

Rìu Chiến Bạc
mình không có bản lite chỉ có bản Ultra hoặc NANO thôi. cách bung mình có hướng dẫn chi tiết bằng hình rồi đó.

E bung GHOST bị lỗi
"Internal Error 8027
An internal inconsistency has been detected
If this problem persists, contact..."
Bác biết fix k thế?

huuhieu012345

Rìu Sắt
E bung GHOST bị lỗi
"Internal Error 8027
An internal inconsistency has been detected
If this problem persists, contact..."
Bác biết fix k thế?
Bác làm theo hướng dẫn này nhé.
Note: Em không seed mà giúp đỡ bác này

Tks bro nhé. Lần đầu bung Ghost trên SSD nên còn bỡ ngỡ, cũng k nghĩ là do SSD

hixnchoa1111

Gà con
cho minh xin link di b

langtoi

Gà con
sao mình làm theo cách này nó không lên được 20h2 vậy ? nó chỉ update thêm được cái EDGE