Desktop & Văn phòng  CoolUtils PDF Combine 7.1.0.35 (x64) Full - Ghép, nối file PDF nhanh chóng

phj4nhpr09xx
CoolUtils PDF Combine là một ứng dụng ghép nối nhiều file PDF thành một file PDF cùng lúc chỉnh sửa các tập tin pdf. Được trang bị với một loạt các tính năng chỉnh sửa cho phép bạn chỉnh sửa một tập tin pdf để các kết quả của việc nối các tập tin pdf trở nên hoàn hảo hơn và tốt hơn.

CoolUtils PDF Combine có một giao diện đơn giản, vì vậy nó rất dễ sử dụng ngay cả người mới bắt đầu.

PDF Combine có thể dễ dàng:

* Kết hợp các trang khác nhau của hóa đơn, báo cáo ngân hàng, hợp đồng hoặc ebook
* Cho phép chọn thoải mái các file PDF
* Hỗ trợ nhiều loại file PDF được tạo bởi các phần mềm khác nhau
* Gợi ý thêm thông tin vào đường dẫn (ngày hoặc giờ)
* Giữ cấu trúc folder nếu bạn kết hợp các folder phụ trong một folder.

Đặc biệt: PDF Combine có thể thêm headers và footers vào các trang PDF. Vậy nên bạn có thể thêm ngày hoặc số trang cho mỗi trang hoặc toàn bộ cho file PDF mới tạo.

Download CoolUtils PDF Combine 7.1.0.35 (x64) Full - Ghép, nối file PDF nhanh chóng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cách download từ veryfiles.com:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
Trả lời

tini6010

Gà con
tks bạn
nhiều lắm nhé :D