Hỏi/ Thắc mắc  Combo internet truyền hình nào không rớt mạng giá phải chăng

VNZ-Sponsored
Xin review combo internet truyền hình nào không rớt mạng giá phải chăng! Em phát điên vì đang dùng Internet làm việc mà mất mạng! Dồ cả người luôn. Nhà 4 người 2 vợ chồng với 2 đứa con nít. Đứa đi làm từ sáng tới tối, đứa đi mầm non cũng từ tối tới sáng, quên xừ nó vụ đóng tiền mạng, tiền nọ tiền kìa.

Người ta đến thu nhà không có người nên thôi, cắt luôn J Bố mẹ về nhà thì vẫn cần làm việc, con thì khóc lóc vì không được xem hoạt hình. Nên em lên đây, xin các bác cho em 1 xút review combo internet truyền hình nào mạng mẽo ổn định mà giá cả phải chăng thôi ạ.

Hôm trước lướt ở đây em cũng thấy có người review gói Home combo rẻ bao gồm cả Internet + di động + truyền hình MyTV all in one, tiện hơn nhiều mà giờ tìm mãi không thấy post ý Làm ơn hiện hình lại giúp em =)) Thời buổi 4.0 rồi các thím biết gói nào ngon – bổ - rẻ thì giới thiệu em nha.

Trả lời

Nobika390

Rìu Sắt
em cũng đang dùng Home combo kết nối của VNPT, vừa đc cả data 30G/5 ng nữa, cục modem đc trang bị là 2 băng tần dũng cũng ổn, đóng trc 12 tháng + đóng vào Thứ 4 còn 3tr/15 tháng.
Băng thông qtế em ko biết test thế nào okê :(.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Mình cũng đang dùng gói như bác kèm theo gói tivi luôn mà gần 300k. Trong khi ai đó đã được 255k.
Thế quái nào nhỉ? Cái cục thu kênh như shi.t cứ load nặng lạ tự tắt hoặc bị lỗi
Còn mạng thì bóp băng thông liên tục, ko lẽ đổi qua VNPT !??? Chán thật
Mình dùng vnpt gói cb có 150k thôi mạng được 40mps thì phải. Dùng khá ok rất ít khi hư hỏng.
Viettel thì mạnh hơn nhưng lâu lâu đến đêm thì nó lại như shit, xem youtube còn không nổi. Chả hiểu được

mairua9018

Búa Gỗ Đôi
Mình cũng đang dùng gói như bác kèm theo gói tivi luôn mà gần 300k. Trong khi ai đó đã được 255k.
Thế quái nào nhỉ? Cái cục thu kênh như shi.t cứ load nặng lạ tự tắt hoặc bị lỗi
Còn mạng thì bóp băng thông liên tục, ko lẽ đổi qua VNPT !??? Chán thật
Đóng trước 12 tháng thì được tặng 3 tháng nên mới có giá đó bạn ơi

trungbka

Gà con
Hiện tại thì không có gói nào tốt bằng home kết nối của VNPT. 205k/tháng, tốc độ mạng 100 Mbps, có myTV, ngoài ra mỗi tháng có 30G data 4G , free 50 phút gọi ngoại mạng cho chủ nhóm, free 1000 phút gọi nội mạng cho cả nhóm, free tất cả các cuộc gọi trong nhóm. Mình đã chuyển hết số di động của cả nhà sang vina rồi.