Có nên học nghề làm thợ sửa máy tính | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có nên học nghề làm thợ sửa máy tính

locphamex

Gà con
giờ học gì liên quan đến logistic là ngon :D

thuuong1309

Rìu Sắt
Dạ em cảm ơn mọi người đã chia sẻ ý kiến ạ. Đúng là nghề nào cũng có cái hay cái dở nghe mọi người chia sẻ mà em có cái góc nhìn khách quan hơn. Cả đêm qua em suy nghĩ kĩ rồi và em quyết định là nghỉ việc tại cty và theo con đường kĩ thuật viên này. Em thấy là làm nghề gì thì làm nhưng làm với đam mê vẫn sẽ thoải mái hơn. Cho dù lương có thể không bằng marketing nhưng nó khiến em cảm thấy thoải mái tâm trí. Một lần nữa em xin cảm ơn mọi người đã bỏ thời gian ra lắng nghe và tư vấn cho em. Mong là một ngày nào đó em cũng sẽ có thể nói những lời chia sẻ chân thành như này. Sau khi giãi bày xong thì em cảm thấy thư thái đầu óc hơn hẳn. Cảm ơn mọi người rất nhiều
bạn tham khảo thử xem {byebye}

hoangtuyen928

Búa Đá
trước mắt thì xem thử có công ty nào nhận intern đúng ngành bạn học, xin vào đó biết đâu có cơ hội, mình học IT, cũng bỏ theo design, sau đó quay lại làm IT helpdesk