This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ý họ nói người dân mình á bác, chứ họ mà dám thì bị đình chỉ công tác ngay và luôn rồi bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã nâng mức cảnh báo đỏ thì cũng đáng lo ngại rồi. Hà Nội băm sáu phố phường của tôi lại một lần nữa căng mình ra chống đỡ.
Vâng bác, dân thì đông đường thì nhỏ nên nhà san sát, dân kề dân..... với dk như này thì quả là dk lý tưởng cho dịch bệnh lây lan qua ko khí

boduc

Rìu Chiến Vàng

Tin Tức 24h Mới Nhất Tối 10/5/2021 | Tin Thời Sự Việt Nam Nóng Nhất Hôm Nay | TIN TỨC 24H TV​

Mạng sống và nhiệm vụ đang mang phải cao hơn, quan trọng hơn lỗi vi phạm giao thông của một trường hợp chứ, cảnh này anh CSGT như thí mạng cùi vậy thì không nên.

boduc

Rìu Chiến Vàng

Ấn Độ hoang tàn thảm khốc vì Covid-19, chính phủ vẫn nhất quyết không phong tỏa toàn quốc | ANTG...Ko phong tỏa thì ráng mà chịu

Người còn nhiều mà chỉ là những người nghèo khó, còn người giàu họ đã biến ra khỏi đất nước này từ lâu rồi. Phong tỏa làm cái gì, nói vui chứ, mọi người nhìn cảnh này cứ nghĩ CP Ấn Độ cứ để cho chết bớt hay sao đó.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Buồn ghê bác ha, lực bất tòng tâm hay sao đó, còn nước còn tát phải làm hết sức có thể chứ sao lại như vậy haiza

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chẳng đâu bằng quê nhà mình, tuy vn còn khó khăn nhưng vẫn là quê hương mình, qua nc ngoài tuy cuộc sống có thể ok hơn nhưng cũng phải làm sấp mặt, dành dụm tiền về vn thì mới gọi là trưởng giả dc, chứ ở bên thì chả là cái gì so với dân bản địa bác ha