Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 316 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đúng rồi phải có liên đới chứ, ở đấy đâu phải trụ sở BVDP mà là phòng Giám thị của trường mà.
Thêm nv trong trường thấy mà cũng im re, xử hết đuổi hết cho tởn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Gương mặt hai cô gái này có những cái trái ngược nhau về sắc diện nhưng giống nhau về tính cách là ác như nhau, chúng ăn từ cái gì ăn được kể cả cái gì mà người khác vẫn không dám ăn.
Tào thị đời 2021 hả bác 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nếu tôi với bạn có công khai zalo thì chắc cũng được các chị này mời chào rồi, và có nhiều khi thị phi đến từ những tin nhắn này. {after_boom}
Hihi e vữn ở một mình nên hum sợ, mà ai nghĩ gì e cũng chả cần biết họ nghĩ gì về mình, miễn mình cứ sống thiệt với chính mình, ko lừa, ko hại ai là ok đúng ko bác, còn ngoài ra ai hiểu cám ơn, ko hiểu next và next, chẳng thể vì họ mà như thế này như thế kia mà a dua, xu nịnh họ, tánh e đó giờ nó vậy, tôn trọng e e tôn trọng lại và ngược lại....hết 😍

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Những cô giáo này phải là người có đầy trách nhiệm và tình thương, chứ mấy ai chịu đựng được. Họ xứng đáng nhận được những nụ hôn trân trọng.
Vâng bác, những bông sen giữa đầm bùn...cần lắm nhiều bông sen hơn như thế nữa ở tất cả mọi nơi....

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nghệ thuật hóa trang đã đến mức thượng thừa, nhất là động tác phơi hàng thì quá chuyên nghiệp.
Hi trai lạ này chắc cũng thuộc hạng vùng sâu vùng xa nè bác, tiếp viên hk gì mà thân hình bự vậy? 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ra ngoài đường để được nằm ngửa thì cũng đáng để tiếng đời thị phi, chứ có được cái gì đâu. Công Dung Ngôn Hạnh bây giờ bán rẻ quá.
Lại đám chơi ngu lấy tiếng, vái trời cho đang nằm xe nó tới hay là đang đi cố vượt té rùi nằm lên như chúng vẫn nằm cho xe lửa nó đi qua cho chúng biết cảm giác như nào, đúng tụi trẩu tre tâm thần bác ha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Người dùng thì đi tù vậy người cấp thì đi đâu trên đời này. Xét nghiệm máu mà họ còn làm giả được mà.
Có tiền là dc hết, cái gỉ ko mua dc bằng tiền thì mua được bằng rất nhiều rất nhiều tiền, ko gì là ko thể hihi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chắc chắn khi đánh họ không nghĩ người đó là người tình của mình mà là kẻ thù thì mới đánh đến tử vong, vậy người bị đánh chết đã làm gì để đối tượng không còn xem mình là người tình.
Hi ho hi chắc là tại bị thì là rồi á bác 🤣