This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Vâng bác, không biết ở trỏng ông này có tay trong tay ngoài ko nữa, 20n về cũng bộn tiền á bác 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ta cứ lấy tình người ra đối đãi với nhau, mọi thứ nhất là lương tâm rất thanh thản
Bác nói quá chuẩn luôn, nhưng với một số người mình cũng k9 thể làm vậy dc, vì làm vậy họ nói mình ngu ấy bác, vẫn câu nói e luôn tâm đắc, nhân bất nghĩa bất tương giao, còn cứ sấn vô giao thì...hạ hồi phân giải 😅

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các cụ ngày xưa có nói: dạy dỗ, phải vừa dạy, vừa dỗ (ngon hay đáng tùy hoàn cảnh) chứ đừng vì tâm trạng bản thân rồi mang các em ra làm thớt thì chí nguy.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sao họ ko kêu thầy về đổi vận di cung hoán số bác ha 🤣🤣😅😅😅

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tội cũng nghĩ như bạn nhưng khi hắn bị bắt cho tới khi ra tòa thì chắc cũng bị cào cho bằng hết rồi, vào trong ấy chắc chỉ còn những hình xăm thôi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vâng bác nên cứ linh động tùy trường hợp mà áp dụng thôi, vậy mới là người giỏi đó ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi cũng tùy nơi tùy chỗ nữa, có nơi tạm giam vẫn còn chế độ hitlle, có nơi nó bẻ hết rồi chỉ còn chế độ có tiền có quyền ấy bác, thời bây giờ nó vậy chứ ko như tù hồi xưa phải đánh đổi bằng máu để có chỗ đứng trong đó

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi nó mà bị nhốt vào biên hòa thì e bảo đảm bác ko khủng ko ăn tiền với người bệnh trong đó 🤣
Tôi không thể tưởng được hình phạt của kẻ giả điên bị nhốt chung với người điên thật thì nó như thế nào, cứ cầm bát cơm lên thì có hai ba người đến vuốt ve với cặp mắt lạc thần nhìn về hướng xa xăm nào đó. Một tuần sau thì chắc phải nói ra hết thôi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi thì đó e mới nói như vậy á bác