Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 224 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đánh người cho vui, đúng là một kẻ thần kinh, đừng thả hắn ra làm mất trật tự xã hội thôi chứ có ích gì.
Hi ngoài này cú thua nó chạy được, chứ vào trỏng tạm giam có 4 bức tường thì chạy vào mắt, vô đó đồ thiệt đồ giả nó lộ hình nền ngay bác ha 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vụ án nào hiện nay cũng được gọi là rúng động cả vì nó được tô điểm bởi tài của cánh phóng viên và youtuber trong nghiệp vụ điều tra. Cứ một vụ án mà đăng nhiều kỳ của nhiều phóng viên và nhiều kênh, báo thì không rúng động mới là lạ.
Hihi vậy mới có tiền đóng thuế thu nhập dc chứ bác 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nói khách đang khát tình thì có lúc chưa đúng lắm với những vị khách đáng kính lắm tiền nhiều tật này mà phải kể ra nhie62i chiêu trò đẳng cấp của của những cô gái vừa tôt nghiệp Tú tài đôi (THPT) là chuyển sang ngay nghề Tú Bà. Các tú bà này cứ uốn éo, lượn lờ thì có mà thoát được.
Chắc chỉ đường tăng trần huyền trang họa may thoát được bác ạ, yêu nhền nhện này nó độc lém 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Những đuôi mắt cứ cụp xuống như thế kia thì sách nói là bổn mạng trân chuyên lắm. Mong các bà, các chị vướt lên chính mình, dùng đức năng thắng số nhe sau khi mãn hạn cách ly.
Ghê thiệt chớ, đúng người ta nói ko sai ko gì độc bằng....😛

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Phim hoạt hình một con Nai và hai con Sói, ông đạo diễn (ông trời) phim này đã sắp đặt lôn vai rồi. Tôi nghiệp cho vai nhí này có tôi gì đâu.
Hihi đạo diễn nói vai chánh đã chết...stop hết chapter 1....chuẩn bị chapter 2...😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có thể ông này bị ai tráo thuốc huyết áo cao của ông ta nên thay vì uống vào bình ổn tim mạch thì đằng này lại phát cuồng. Tội nghiệp ông ta quá, sống cô đơn, bị tráo thuốc thì khổ. Thôi ông xin 10 viên thuốc ngủ uống luôn đi ông ơi.
Chắc khó ạ, thuốc này thuộc dnah mục cấm bán theo đơn bác sĩ rùi nên ông chịu khó nghen 🤣

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi nhiều khi họ làm quá bác ha, ma cỏ gì, quỷ sống mới sợ chứ người chết rồi sợ gì, ko làm gì sai thì lòng ta vẫn như kiềng ba chân thôi bác ha 😅
Ta cứ lấy tình người ra đối đãi với nhau, mọi thứ nhất là lương tâm rất thanh thản

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Kẻ đồng tính luôn có những hành động rất kỳ lạ, cứ nhớ đến mấy ông hoạn quan thì rõ, các ông luôn có những vi quái gỡ, rất thương một cái gì đó những không sờ được thì hủy diệt không sủi tăm.
Như quách hòe ấy hả bác 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Giết người ở giữa rừng là một tội ác và khi thủ ác hắn dứt khoát không đi xe được, còn sau đó hắn đi xe sang thì liên quan gì đến vụ án.
Các chú yu túp bơ này giật tít quá bác ha 🤣🤣🤣🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Những chàng trai này họ rất tài giỏi, đa năng và luôn có khuôn mặt hình sự nên sau này mọi người trong giao tiếp thường hay nói: sao anh, chị hôm nay trông hình sự vậy. Hihihi
E lại thấy họ như hình nộm ấy bác 🤣

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi này ứng với câu bị nghiệp quật nè bác ha 🤣
Giống như bài bạc vậy đó bạn, muốn ăn của người ta thì trước tiên ta phải thua cháy túi, sau đó về bán nhà ra chơi tiếp họa chăng có thể gỡ lại được, còn vận chưa hanh thông thì mất nhà ra nghĩa địa mà xám hối.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
5 phút thôi bác nhé, vì cd ko cho ta cứ ôm dĩ vãng để buồn mãi được, cuộc đời ko ngừng trôi nên ta phải luôn đua về phía trước nếu ko muốn làm người tiền sử 😅
OK, vậy thì chúng ta phải tiến lên thôi, nhớ đừng bị hư ba đôi thông đó. Hihihi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thường người ta hay nói làm theo con tim mách bảo, nhưng con tim này bị bệnh nên nói mách bảo sai. Tại sao chúng ta hay nói câu: cháu nó hiều lành lắm mà, một câu vuốt đuôi để đưa tiễn.
Kiểu như mèo khen mẽo dài đuôi hả bác 🤣