This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi nhiều khi họ làm quá bác ha, ma cỏ gì, quỷ sống mới sợ chứ người chết rồi sợ gì, ko làm gì sai thì lòng ta vẫn như kiềng ba chân thôi bác ha 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi này ứng với câu bị nghiệp quật nè bác ha 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Lại nhớ đến ông Trịnh Công Sơn với ".... một đàn bò vào thành phố, xác người đã ngủ yên....". Buồn.
5 phút thôi bác nhé, vì cd ko cho ta cứ ôm dĩ vãng để buồn mãi được, cuộc đời ko ngừng trôi nên ta phải luôn đua về phía trước nếu ko muốn làm người tiền sử 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Họ luôn đổ tại bì thì là ấy bác😆

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bao vụ xử oan sai là do đâu, theo e ko phải họ ko đủ năng lực để điều tra mà vị họ khuất tất gì đó thôi, đó chính là kẽ hở và cán cân ít khi nào 50/50 lắm

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cho đáng đời bác ạ, cuộc sống lệch lạc buông thả ko giữ mình thì phải chịu thôi trách ai bây giờ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chuẩn men luôn bác😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nói theo giáo lý tâm linh là nợ kiếp trước kiếp này phải trả 😛

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Khổ nỗi mỹ nó giàu nhờ bán vũ khí, nga nó cường quốc nhưng lại nghèo vì theo XHCN, cứ mà XHCN thì lâu giàu lắm 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi e còn nhớ năm lớp 6, có ông thầy dạy tiếng anh, ởng hay đi trễ, nên lúc ổng chưa vô thì hs trong lớp chơi thả sân, ổng vô rồi ai vào lớp trễ ổng bắt úp vô tưởng ổng lấy thước đánh vào mông, ko đánh thì 5000, lần đó bạn e nó bị ổng đánh nó đưa tay đỡ, ổng đánh tiếp nó đỡ gãy cả cây thước cây, đau quá nó quay lại bụp ổng luôn rồi nó bỏ chạy về nhà, nhà nó sát bên trường, kết quả ổng gãy sống mũi luôn, nó bị đuổi học, thế nên dạy con hay hs gì cũng vậy, phải linh động, ko cứ phải đánh nó mới sợ vì nhiều khi phản tác dụng như trường hợp bạn của e.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vẫn còn rất rất nhiều người y như tên này đó bác haizazi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Những tên này nên để đại bàng trong ấy chiếu cố chúng để mãn hạn ra chúng da trắng lại và hết bặm trợn.
E lại sợ nó có tiền thì vào trỏng nó lại như ông hoàng ấy, có kẻ phục vụ, thậm chí cả quản giáo còn phục vụ nó nữa ấy chứ bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi cho nó ra đó khai hoang làm chúa đảo luôn bác ha 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chuẩn men bác ơi, cứ áp dụng như thời trung cổ là nó sợ à, trộm tay nào chặt tay đó, gian dâm thì thiến..v.v...bảo đảm xh sẽ bớt liền à

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Một lý do rất vô lý và vô duyên. Bây giờ có lẽ cho hắn cũng không dám, mà cứ ngồi bó gối giả làm người điên.
Hi nó mà bị nhốt vào biên hòa thì e bảo đảm bác ko khủng ko ăn tiền với người bệnh trong đó 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi vậy mà có những người cái lưỡi có xíu xiu mà lại tưởng dài cả mét, khua môi múa miệng dẻo ớn luôn bác, chuyên sống bằng 2 cái đầu gối và 2 cái cùi chỏ nữa ấy 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thạm vọng này có từ thời phong kiến của những Nhà Minh, nhà Thanh. Sau này ông Đ T B một lần nữa khẳng định lại.
Thêm do các chú cấp cao nc mình hãi nó quá nên nhún nhường các kiểu, trông chờ vào tòa án quốc tế thì có mà tới tên con gấu bác ha 😅