Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 220 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu @philongphongvan, cháu đừng buồn bác với cmt này nha cháu. Bác thấy lúc này cháu post rất nhiều bài nhưng cháu sơ sót không kiểm tra lại có post trùng hay không? Bên này bác xem thấy có nhiều cmt post 2 lần, bác sợ mình nhớ nhầm nên bác cho vào tìm kiếm, bác có kết quả sau, đây chỉ là ví dụ của 2 cmt thôi, cháu còn post trùng nhiều cmt khác nữa. Cháu lưu ý lần sau có bài nào không chắc thì cháu cho vào tìm kiếm là ra ngay, bên này bác cũng làm như vậy khi post một video nào mà bác thấy không chắc lắm.

Modelo

Rìu Chiến

Lén lút buôn ma túy nuôi chồng con - Phía sau bản án​

Đã biết buôn bán hàng này là tù hay dựa côt mà vẫn đâm đầu vào, khi bị bắt thì đổ thừa hoàn cảnh

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cháu @philongphongvan, cháu đừng buồn bác với cmt này nha cháu. Bác thấy lúc này cháu post rất nhiều bài nhưng cháu sơ sót không kiểm tra lại có post trùng hay không? Bên này bác xem thấy có nhiều cmt post 2 lần, bác sợ mình nhớ nhầm nên bác cho vào tìm kiếm, bác có kết quả sau, đây chỉ là ví dụ của 2 cmt thôi, cháu còn post trùng nhiều cmt khác nữa. Cháu lưu ý lần sau có bài nào không chắc thì cháu cho vào tìm kiếm là ra ngay, bên này bác cũng làm như vậy khi post một video nào mà bác thấy không chắc lắm.

Có gì đâu ạ, cháu cảm ơn bác đã nhắc, cháu sẽ cẩn thận hơn trong các post sau. Cháu nhiều khi cũng check, nó ra nhiều trang quá, cháu chỉ coi sơ ở trang số 1 thấy ko có là cháu post luôn ko kiểm các trang kế tiếp, có đôi khi siêng ko thấy ở trang đầu, mở qua trang số 2, 3....lại thấy có post nằm ở đó. Ko sao đâu bác, cháu sẽ cẩn thận hơn, cháu cảm ơn bác nhiều ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cái giá phải trả của những người không thích lao đông nhưng lại muốn có nhiều tiền để ăn chơi phè phởn
Cứ treo và treo treo....cổ lên thì họa may người sau còn ớn ớn chút, chứ chích thuốc thì họ đâu sợ bác ha mà lại tốn tiền nhà nước nữa chứ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã biết buôn bán hàng này là tù hay dựa côt mà vẫn đâm đầu vào, khi bị bắt thì đổ thừa hoàn cảnh
Hihi muôn đời bất di bất dịch nó là thế mà bác, con cái dòng họ đổ tên là thừa mà 🤣