Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 165 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

boduc

Rìu Chiến Vàng
Trách nhiệm nhìn thì cứ phải nhìn, nhìn xong rồi thì hành động quyết liệt vào. Còn anh thanh niên này thì hãy để cho người yên để còn làm ăn sinh sống nữa.
Cứ nói rồi để đó chẳng chịu làm, như việc kiểm tra PCCC ở chung cư đó, kiểm xong thì để đó.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tại sao phải khiêng mà không kéo. Lần sau chúng lại cà khịa để được khiêng.
Theo e ko khiêng ko kéo luôn, mấy người yếu mà ra gió này bắt được thì ko cho ăn chỉ cho uống thôi, cho uống thoải mái luôn, đói bụng ko cho ăn, chừng tháng là tởn tới già à

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cứ nói rồi để đó chẳng chịu làm, như việc kiểm tra PCCC ở chung cư đó, kiểm xong thì để đó.
Tiền dân đóng thì cứ thu thôi hả bác hihi, dân tình giờ giới trẻ thậm chí người lớn tuổi đổ xô mua nhà chung cư ở vì nghĩ an ninh, gác có người canh, rác có người hốt..v.v.. chỉ tới tháng là đóng tiền, haiza xai lầm quá mức, cái gì nó cũng có giá của nó hết bác ạ, chung cư muốn đạt được như vậy theo mình thấy chỉ có các toàn chung cư cao cấp thì họ mới chú ý và làm tốt cái này, nó cũng đi đôi với giá tiền khi mua ở thôi, điển hình là nhà nhỏ e gái mình nó đang ở ngay gần maximax cộng hòa rất ok luôn bác.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Họ chỉ muốn nói rằng việc đó từng xảy ra.
Bác nói chuẩn luôn, kèm theo sau câu đó là chúng tôi sẽ xem xét bàn bạc đưa ra những phương án tối ưu nhất để phòng ngừa...haiza vẫn câu nói cũ....đừng nghe những gì....nói mà hay nhìn nhưng gì...làm 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sao không tử hình hết chúng đi, thứ này đâu còn gì tình người.
Theo mình tử hình thì cũng được nhưng họ sướng quá rồi, chết cái xong, bọn này phải cho tù life time ko ân giảm tới hết đời luôn, cho ở làm để có được 2 bữa cơm cho vào bụng tới chết, mà tù vn thì bác biết rồi phải như tù nước ngoài đâu...sớm tinh mơ tối mịt mờ luôn kkkk😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tụi này không biết học hành ở đâu mà lưu manh wuá, chúng không biết kính trên nhường dưới. Trời đánh chúng ngay khi xuống xe.
Mình thì cứ mà thích cho xe hỏi thăm sức khỏe chúng nó nhanh nhất á bác, chứ chờ trời hỏi thăm thì lại phải chờ tới mùa mưa thì mới có sét được bác ạ...lâu quá 😁

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Những "điểm mù" chết người khi lái xe container buổi đêm | Kỹ năng sống 2019​

Đây là hình những điểm mù của xe tải, không bao giờ chạy xe vào các khu vục 1, 2, 3, 4 như hình. Tất cả vùng có chữ NO-ZONE LÀ PHẢI TRÁNH XA. Bên này đường rộng thoáng nên người ta không đi vào các điểm mù, bên VN đường chật, xe đông, khó mà tránh được tai nạn khi xe tải đi kế bên mình.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đây là hình những điểm mù của xe tải, không bao giờ chạy xe vào các khu vục 1, 2, 3, 4 như hình. Tất cả vùng có chữ NO-ZONE LÀ PHẢI TRÁNH XA. Bên này đường rộng thoáng nên người ta không đi vào các điểm mù, bên VN đường chật, xe đông, khó mà tránh được tai nạn khi xe tải đi kế bên mình.

Vâng bác, luật thì nó là vậy nhưng để áp dụng vào thực tiễn thì mình cũng phải tùy theo từng đung đường của từng nơi mà áp dụng ạ, nhất là đường vn thì chạy ẩn ghê luôn ấy bác hihi :p