Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 129 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
E thì e chưa thấy có tác dụng gì, toàn thấy truyền thông nó đưa tin tít mù lên bác ạ
Hôm nay cũng có một người Bác sĩ người Mỹ gốc Việt cũng vừa về đến VN, có hộ chiếu chứng nhận đã tiêm đủ hai mủi nhưng theo quy địnhthì cách vẫn phải cách mà ly thì vẫn cứ phải ly. Không ngoại lệ. Người Nam Bác sĩ này cũng rất vui vẽ vào cách ly thôi. Nếu cự cải cho lên 21 day cho hết cự.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hôm nay cũng có một người Bác sĩ người Mỹ gốc Việt cũng vừa về đến VN, có hộ chiếu chứng nhận đã tiêm đủ hai mủi nhưng theo quy địnhthì cách vẫn phải cách mà ly thì vẫn cứ phải ly. Không ngoại lệ. Người Nam Bác sĩ này cũng rất vui vẽ vào cách ly thôi. Nếu cự cải cho lên 21 day cho hết cự.
Cấm vận hết ko cho người nc ngoài, việt kiều nhập cảnh vào vn, còn trong nc điều trị cách ly triệt để sẽ hết thôi, nhưng vấn đề sau khi hết lại mở cửa lại bị

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã 100 năm trôi qua thì cái gì cứ cho nó vào quên lãng đi, những người liên quan có khi cũng đã qua đời hết rồi..
Nhưng khổ cái họ cứ thích đào bới quá khứ, cứ ra vẻ ta đây ...ấy bác

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mà công nhận mấy cô MC mặc sắc phục này họ tuyển hay quá bác ha, toàn dễ xương ko 🤣😅
Bộ mặt (mặt tiền) của một binh chủng mà đâu có sơ sài được ha bạn. Họ được đào tạo rất bài bản, tie62nb trợ cấp backup cũng khá cao cộng với lương theo cấp bậc nữa. Cở này về hưu thì chắc phải được gần 20 triệu/tháng đấy.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hoàn cảnh đau buồn, mọi người đang đứng xem cũng buồn lây mà sao có một cô gái tóc vàng áo đỏ váy đen nhìn cứ như người mẫu làm tôi xem cũng mất tập trung. Chắc cô ta đẹp lắm đây nên cứ dành đứng gần ống kính.
Hi lại cứ thích bu đông, e nhiều lần đi dg lâu lâu gặp cảnh kẹt xe ko đi dc, nguyên nhân là do họ bu để coi, e tức quá e chửi luôn, có đợt chửi xong nó cự lại e choảng nó luôn, chả biết bu vô coi dc cái gì mà sơ hở là bu

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có thể chúng thua bài trắng tay rồi nên đến đòi lại tiền công đức mà trước đó chúng đã bỏ vào thùng với lời khấn xin cho đánh đâu thắng đó, nhưng thần linh không phù hộ nên chúng đến đòi lại thôi.
Máu đỏ đen thì muôn đời đen chứ chẳng đỏ dc bác ha kkkk

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Phòng massage thường chỉ có hai người và đóng kín thì làm sao chúng nghe được bên kia la hét để thanh toán nhau ta. Chắc chúng thâm thù đại hận nên giết lẫn nhau rồi nói như thế mong có thể giảm tội.
Có lẽ thế bác ạ 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bộ mặt (mặt tiền) của một binh chủng mà đâu có sơ sài được ha bạn. Họ được đào tạo rất bài bản, tie62nb trợ cấp backup cũng khá cao cộng với lương theo cấp bậc nữa. Cở này về hưu thì chắc phải được gần 20 triệu/tháng đấy.
Cũng hên xui mà chắc xui thôi bác, cứ đà này sẽ dc các chú đại gia hay công tử bạc liêu rước thôi, chứ muốn thăng quân hàm phải học lên nữa, chắc cô ấy té luôn quá bác 🤣

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cũng hên xui mà chắc xui thôi bác, cứ đà này sẽ dc các chú đại gia hay công tử bạc liêu rước thôi, chứ muốn thăng quân hàm phải học lên nữa, chắc cô ấy té luôn quá bác 🤣
Trúng phải hai ông đó là phải cởi áo lên xe bông về nhà chồng đó.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máu đỏ đen thì muôn đời đen chứ chẳng đỏ dc bác ha kkkk
Chúng bị đen thì mình phải cảnh giác (ăn trộm, ăn cắp, giết người), chúng đỏ thì mình cũng phải cảnh giác (sa đọa, đồi trụy chơi hàng đá rồi phá làng phá xóm). Tôi thì chỉ mong chúng chuyển thành màu xanh cho đở phiền.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chúng bị đen thì mình phải cảnh giác (ăn trộm, ăn cắp, giết người), chúng đỏ thì mình cũng phải cảnh giác (sa đọa, đồi trụy chơi hàng đá rồi phá làng phá xóm). Tôi thì chỉ mong chúng chuyển thành màu xanh cho đở phiền.
Hi loại này số nó như vậy thì nó phải tự chịu thôi bác