Thảo luận - Chuyên đề về các vấn đề của Microsoft Office | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Chuyên đề về các vấn đề của Microsoft Office

quang12345

Búa Đá Đôi
Nó ăn vào servers MS rồi
Khi đã có BQS Windows 10 rồi bạn nhập bất kể key nào(Máy của bạn là bản Home thì nhập key bản Home nó tự kích hoạt).Nếu có key bản quyền riêng bạn cứ nhập thôi.Máy bạn vẫn là BQS nếu MS kiểm tra vẫn là bản quyền hợp pháp
hợp pháp thật à bạn? key đó thấy ai cũng xài.........đang có chiến dịch sợ bị sờ gáy

Mr PHU

Búa Gỗ Đôi
hợp pháp thật à bạn? key đó thấy ai cũng xài.........đang có chiến dịch sợ bị sờ gáy
Bản quyền Windows+Office chỉ thực sự hợp pháp khi bạn xuất trình đầy đủ chứng từ liên quan tới việc bạn mua nó với MS.Còn kích hoạt by phone +dùng tools kích hoạt(Lấy bản quyền số Windows 10) chỉ qua mặt MS về mặt kỹ thuật còn về mặt pháp lý với MS bạn vẫn là dùng Windows lậu

mieuboy

Búa Đá
Cho mình hỏi có bác nào có bản office 2016 tích hợp sẵn update k?.. cho m xin với

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cho mình hỏi có bác nào có bản office 2016 tích hợp sẵn update k?.. cho m xin với
Office 2016 Retail >Dùng Tool C2R hoặc Otool tự tải >Update đến ngày cuối cùng.
Hoặc cài Online luôn - Vừa không tốn thời gian tải và dung lượng đĩa vừa chọn cài những app cần.
Với Office 2019 thì chỉ cần tải bản Retail> Muốn cài bản nào thì cũng vào Tool mà cài (offline)
Hoặc cài online với nhiều tuỳ chọn Edition và App.

TheAn

Búa Đá
Có bác nào office bị lỗi tự động đổi font với dấu cách không? Ví dụ như gõ "những" với font Arial nó sẽ thành "nh ững" với chữ "ững" biến thành font Times New Roman

Note7

Búa Đá
Các bác cho e hỏi e cài Office tab v13 cho Office 2010 thì bị lỗi như này. E mở Word lên là bị luôn. Các bác giúp e với.

meobeo89

Gà con
Tài khoản bị khóa
Cho em hỏi cái bảng thông tin này nghĩa là sao nhỉ, em dùng key chùa, như bảng này thì mọi thông tin em gõ trên word là người quản trị đều biết hết à - - !

Quov Tsin

Dreamer
Cho em hỏi là có cách nào xem được máy tính mình đang dùng key office nào và gỡ key office đó ra không ạ? Chẳng là em đang active by phone office 2010, mà msact plus báo "thành công" rồi nhưng vào Word vẫn báo Trial- require veryfi

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cho em hỏi là có cách nào xem được máy tính mình đang dùng key office nào và gỡ key office đó ra không ạ? Chẳng là em đang active by phone office 2010, mà msact plus báo "thành công" rồi nhưng vào Word vẫn báo Trial- require veryfi
bạn làm theo hướng dẫn tại đây nhé: Link . Office 2010 thì thay chữ Office15 thành Office14.
Khuyên bạn nên dùng bản retail.

Avast

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Mình đã có đủ bản quyền bộ Office Pro Plus 2019, Visio 2019, và Project 2019 Retail và VL.

Cảm giác thật là tuyệt vời. Cảm ơn anh em!

anhngoc0811

Gà con
Mình đã có đủ bản quyền bộ Office Pro Plus 2019, Visio 2019, và Project 2019 Retail và VL.

Cảm giác thật là tuyệt vời. Cảm ơn anh em!

Bác lấy link tải Visio 2019 ở đâu vậy , mình cài Office 2019 Pro plus Retail và nhờ được kích hoạt trên 4rum mình rồi nhưng giờ đang không biết tải bản visio ở đâu để nhờ kích hoạt kaka

nickystar

Búa Gỗ
Máy trên công ty mình đang Win 7, trước xài Office 2007 mới cài Office 2013, mà ko hiểu sao ko xài đc cái chức năng Change picture (thay ảnh khác với format và kích thước giống ảnh hiện tại), nó đòi phải update Internet Explorer lên bản mới, mà IE đang bản 8, chả biết up sao, up lên bản nào mới đc :(

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Microsoft Office có rất nhiều lỗi từ lỗi cài đặt đến lỗi trong quá trình sử dụng, cho nên topic này rất hay và có ý nghĩa

lazyboy

Rìu Sắt
Có bảo nào lúc đang dùng office giữ chuột kéo office xung quanh màn hình bị giật giật lag lag không, nó ko mượt như 2010. Bác nào có cách fix ko ạ

MrFridayy

Gà con
Có bảo nào lúc đang dùng office giữ chuột kéo office xung quanh màn hình bị giật giật lag lag không, nó ko mượt như 2010. Bác nào có cách fix ko ạ
bạn vô Option/Advance và tick vào "Disable hardware graphic acceleration" là hết