Chia sẻ - Chuột không dây HyperWork Silentium -Trải nghiệm cá nhân đắt giá - Đắt xắt ra miếng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chuột không dây HyperWork Silentium -Trải nghiệm cá nhân đắt giá - Đắt xắt ra miếng

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Quả thật sau khi lựa chọn mua nó cũng là vì ông duy luân tinh tế chia sẽ trên tiktok. Rồi lúc mua thì khổ cái là cái là nó không chịu hỗ trợ bluetooth trên Ubuntu không biết vì sao Bluetooth trên Ubuntu không nhận. Trước đây vẫn nhận. Và dùng nó được cái là âm thanh nhấn nút đúng là bằng 0 thật. Và khả năng mượt mà quả thật hơn con chuột mình mua hàng tàu hàng nổi thật. Nói chung vẫn cảm ơn con chuột tàu shopee thật. Nhưng mà dùng hàng Hyperwork lúc đầu tư thì hơi nhảy não thật nhưng dùng rồi thì thấy đáng đồng tiền bát gạo. dùng sướng hẳn lại cổng C để sạc. quá ngon

Link ảnh sản phẩm

Trong Le

Rìu Vàng
tui cũng đang định mua con này. Canh chờ đợt giảm giá lâu lắm rồi mà không có.
Kiểu dáng đẹp. Thấy trên face ae phàn nàn nút Mode chuyển hơn bất tiện.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
tui cũng đang định mua con này. Canh chờ đợt giảm giá lâu lắm rồi mà không có.
Kiểu dáng đẹp. Thấy trên face ae phàn nàn nút Mode chuyển hơn bất tiện.
Thực tế nút mode không bất tiện đâu ạ. Mình dùng rồi. bạn múc con đó hiện tại là cellphones nó giảm chìm. nếu bạn mua bây giờ thì đã rẻ hơn mình mua cách đây mấy bữa được 100k rồi đấy. kiểu dáng và khả năng hoạt động tốt bạn ạ. Trên phở bò mấy ông không hiểu và chưa dùng hiểu phàn nàn thôi chứ mình thấy đơn giản dễ sử dụng lắm. Đáng mua hơn mấy con giá rẻ shopee nhiều

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Xin lỗi cả nhà nhé. Thứ nhất là mình xin cập nhật thêm thông tin về việc mình không kết nối được với chuột là do phần cứng của máy của mình - card wifi - bluetooth bị lỗi quá nhiệt hoặc nói chính xác hơn là đến tuổi nghỉ nhởi. nên mình đang đặt để thay. chứ không có lý do này thì mình cũng thấy làm lạ vì lúc trước xài được mà thời gian lại không dùng được cho cả 2 con chuột cả mới và cũ. thật lạ. tìm ra nguyên nhân và đã chuẩn bị cho việc thay mới. dự kiến là hơn 500 cho cái cục đó. chưa biết bao nhiêu. mình đã chuẩn bị nâng cấp ram cho máy là 32GB luôn cho mạnh mẽ tác vụ.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Cùng tầm tiền có Logitech m650.
Nhưng mà con này có ba chế độ thấy ngon hẳn. Mình thì chắc sắp tới ít dùng Bluetooth để bớt nhanh chết. Còn giờ chỉ việc nâng ram nâng ổ cứng mở rộng nữa là ok hết. Chẩn bị ngân sách để dùng máy xin xò nhất có thể