Desktop & Văn phòng - Chức năng lạ mà hay của powerpoint | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Chức năng lạ mà hay của powerpoint

trungthpt

Búa Gỗ
Hi các bác,

Mình vừa tải được 1 mẫu slide để làm bài thuyết trình về công nghệ, chợt thấy 1 nút màu cam trong bức ảnh, khi kéo qua kéo lại bức ảnh sẽ vuông góc hoặc chuyển thành hình bình hành (ảnh đính kèm). Mình mò mãi mà không biết nó nằm ở chức năng nào ở powerpoint. Nhờ các bác chỉ giáo ạ!

Letuanvpp

Gà con
Hi các bác,

Mình vừa tải được 1 mẫu slide để làm bài thuyết trình về công nghệ, chợt thấy 1 nút màu cam trong bức ảnh, khi kéo qua kéo lại bức ảnh sẽ vuông góc hoặc chuyển thành hình bình hành (ảnh đính kèm). Mình mò mãi mà không biết nó nằm ở chức năng nào ở powerpoint. Nhờ các bác chỉ giáo ạ!
Chức năng Crop to Shape đó bác