Hỏi/ Thắc mắc - Cho mình xin userscript của auto pass reCAPTCHA và một số userscript hay khác | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cho mình xin userscript của auto pass reCAPTCHA và một số userscript hay khác

giahuyck

Rìu Sắt
Có bác nào có userscript tự động pass cái reCAPTCHA (auto click hình theo request) thì cho em xin với ạ. Em có tìm trên google nhưng mà đa số toàn fail hoặc chỉ là click để ra cái form chọn hình theo request thôi. Sẵn tiện có bác nào xài userscript hay thì cho em xin với ạ. Em cảm ơn nhiều còn ở dưới là 1 số userscript mà em đang xài ạ.

nkoc6a15

Rìu Sắt
Thanks bạn để mình cài thử xem sao. Không biết Extension với userscript thì thằng nào nặng hơn ta
Ext ngon hơn thím ạ, như trong hình thím bỏ thằng Adsbypasser đi vì có Universal Bypass rồi, Anti Adblock Killer thì thay bằng ext nano defender kết hợp với Ublock Origin, còn thằng Adguard Extra thì em dùng Ext vì hiệu quả dùng Script

giahuyck

Rìu Sắt
Ext ngon hơn thím ạ, như trong hình thím bỏ thằng Adsbypasser đi vì có Universal Bypass rồi, Anti Adblock Killer thì thay bằng ext nano defender kết hợp với Ublock Origin, còn thằng Adguard Extra thì em dùng Ext vì hiệu quả dùng Script
Thanks bác đã góp ý ạ. Để em chỉnh lại hèn gì nãy e cài Universal ByPass xong chạy chung với Adsbypasser thấy có mấy cái bị đụng. Gỡ ra thì thấy ok hơn rồi