[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual)

Tidal là dịch vụ phát nhạc trực tuyến, podcast và video của Na Uy, chuyên về âm thanh lossless và video âm nhạc chất lượng cao với nội dung độc quyền và các tính năng chuyên về âm nhạc.
Link trang chủ: https://tidal.com/

Tài khoản mình chia sẻ ở đây là tài khoản Tidal HiFi Plus - gói cao cấp nhất của Tidal, có thời hạn là 30/60 ngày. Các bạn có toàn quyền thay đổi thông tin tài khoản và mật khẩu, sau khi lấy tài khoản nào thì comment ở dưới cho mình biết để gạch tài khoản đó đi, tránh mất thời gian các bạn sau thử nha. Tài khoản mới sẽ được cập nhật liên tục!

Lưu ý: Mail mình đăng ký cho các tài khoản này có cách để get được thư xác thực nên các bạn sau khi lấy được tài khoản thì chịu khó thay luôn mail để tránh phiền hà sau này. Cảm ơn góp ý của bạn @nguyenngocbaotran .

CẬP NHẬT TÀI KHOẢN MỚI TẠI ĐÂY
30 Tidal HiFi Plus Individul 2 Months Expires on 25/12/2022

20 Tài khoản Tidal HiFi Plus Hạn dùng 23/11/2022 Đã được lấy hết

có thêm acc Tidal chưa bạn ơi?

vtnhan98

Búa Đá
Thấy nhiều bạn like sau mà tài khoản bị lấy hết rồi nên làm nhiều nhiều chút, mọi người thoải mái lấy đi.
30 Tidal HiFi Plus Individul 2 Months Expires on 25/12/2022
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
bác thớt ơi sao còn nhiều ac chưa bị gạch mình vào đăng nhập thì hầu hết bị báo incorrect á hic {cry}

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
bác thớt ơi sao còn nhiều ac chưa bị gạch mình vào đăng nhập thì hầu hết bị báo incorrect á hic {cry}
Vậy là có người đổi mà ko báo mình á, bị sai mật khẩu hết rồi hả bạn, để hôm nào mình rảnh mình reg tiếp cho, mấy nay đang hơi bận.

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Nếu có lấy được tài khoản nào thì cứ post ở dưới để mình gạch đi, tránh tốn thời gian các bạn sau, lấy bao nhiêu cũng được nhưng nên lấy đủ dùng thôi!
20 Tidal HiFi Plus Individul 2 Months Expires on 18/01/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cho mình xin tài khoản này nhé bác: jova*****9@lid***.com (tài khoản thứ 4 trong goup 30 lượt reaction ạ)