[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual) | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual)

cuonghnv

Gà con
Không biết còn tài khoản active nào ko nhỉ các bạn? Cho mình xin like để lấy tk với ạ. Cảm ơn mọi người!

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Yêu cầu của bạn đã được @chungchidinh gửi ở bên dưới cmt của bạn, tôi thấy mới chỉ có 1 bạn vào thông báo đã nhận acc thôi. Tôi chưa thấy thông báo của bạn?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn đó có nhắn trong hồ sơ của cháu, nhưng để công bằng nên cháu đăng trong đây luôn ạ.
Bác có thấy bạn đăng yêu cầu cả hai nơi, ở đây và hồ sơ của cháu, như vậy là bạn rất cần, sau khi thấy cháu đăng lên thi bác chưa thấy bạn thông báo nên mới nhắc đó cháu. Có lẽ bạn đang bận việc gì đó chưa online để nhận thôi.

nvtuyet

Gà con
Lấy tài khoản nào thì nhớ hú mình nha, đừng để mình xin admin chặn vài bạn khỏi topic.
7 Account Tidal HiFi Plus 1 Month (hết khuyến mãi 2 tháng rồi mn)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Lấy tài khoản nào thì nhớ hú mình nha, đừng để mình xin admin chặn vài bạn khỏi topic.
7 Account Tidal HiFi Plus 1 Month (hết khuyến mãi 2 tháng rồi mn)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
còn 2 acc nhưng có người lượm hết rồi Bác chủ ơi, cho xin 1 acc khác đi Bác, gởi vào email được không Bác chủ thớt, Cảm ơn Bác trước !

nvtuyet

Gà con
Bác có thấy bạn đăng yêu cầu cả hai nơi, ở đây và hồ sơ của cháu, như vậy là bạn rất cần, sau khi thấy cháu đăng lên thi bác chưa thấy bạn thông báo nên mới nhắc đó cháu. Có lẽ bạn đang bận việc gì đó chưa online để nhận thôi.
còn 2 acc nhưng có người lượm hết rồi Bác chủ ơi, cho xin 1 acc khác đi Bác, gởi vào email được không Bác chủ thớt, Cảm ơn Bác trước ! Email : [email protected]

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
còn 2 acc nhưng có người lượm hết rồi Bác chủ ơi, cho xin 1 acc khác đi Bác, gởi vào email được không Bác chủ thớt, Cảm ơn Bác trước ! Email : [email protected]
Từ từ, bình tĩnh đừng có khủng bố mình nữa, cuối năm mình bận quá chưa có thời gian để đăng ký, bạn kiên nhẫn chút. ;)