This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[Chia sẻ] Tài khoản Deezer Premium Individual

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Deezer là một dịch vụ nghe nhạc trực tuyến trên Internet. Nó cho phép người dùng có thể nghe các bản nhạc từ các hãng thu như Sony, Universal Music, và Warner Music Group trên nhiều thiết bị kể cả khi đang trực tuyến hay ngoại tuyến.
Link trang chủ: https://www.deezer.com/

Tài khoản mình chia sẻ ở đây là tài khoản Deezer Premium Individual có thời hạn là 30 ngày. Các bạn có toàn quyền thay đổi thông tin tài khoản và mật khẩu, sau khi lấy tài khoản nào thì comment ở dưới cho mình biết để gạch tài khoản đó đi, tránh mất thời gian các bạn sau thử nha. Tài khoản mới sẽ được cập nhật liên tục!

Lưu ý: Khi thay mật khẩu thì Deezer sẽ yêu cầu bạn gửi xác thực về mail. Bạn vào trang dưới đây, điền đúng tên mail và chọn đúng tên miền là có thể nhận được mail xác nhận, cũng vì ai cũng có thể truy cập vào mail để lấy xác thực nên sau khi đổi mật khẩu thì các bạn nên đổi mail ngay lập tức để tránh sự cố ngoài ý muốn!
10 Tài khoản Deezer Premium Individual hạn 24/11 hoặc 25/11

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Trước mình đã dùng qua Spo khoảng hơn 1 tháng, Tidal được vài ngày (acc mượn của bạn), vừa rồi mình cũng thử 1 bài trên Deezer, đánh giá sơ như sau:
Spo: gợi ý nhạc bá nhất, chất lượng tạm ổn, được cái nhạc Việt nhiều, âu mỹ thì quá nhiều nên cũng ok, trải nghiệm tốt
Tidal: nhạc chất lượng rất cao, nghe rồi qua bên Spo nghe lại mà thấy Spo kém hẳn, trải nghiệm cũng tốt, nhạc Việt cũng nhiều nhưng chưa bằng Spo, mấy bài Bolero thì đỉnh cao luôn. Nhược điểm là giá quá chát: 460k một tháng (US), chuyển sang Argen sẽ rẻ hơn (mình đọc trên RD thấy mấy cụ bảo vậy)
Deezer: app nhẹ, nhanh, máy mình cùi mà vẫn thấy mượt, chất lượng nhạc hơn Spo một chút (cái một chút này phải dùng tai nghe và nghe rất kĩ mới nhận ra), nhạc Việt cũng tạm, thua Tidal kha khá.
Sẵn đây nói thêm về Apple Music: App hơi chậm, load nhạc hơi chậm (cái này không trách được vì Apple Music load nhạc trực tiếp sau khi click chứ không load trước), hàng hiệu mang mác Apple nhìn cũng sang, được cái đồng bộ nó đỉnh, chất lượng nhạc hơn Spo và Dee, giá rẻ.
Nếu chọn thì mình vẫn khuyến khích Tidal (mua bên Argentina), còn không thì mua Apple Music sẽ ngon hơn là Spo hay Dee (quan điểm cá nhân thôi)

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Review siêu có tâm, 10 điểm. Đó giờ mình cũng toàn nghe Tidal, chất lượng âm thanh đỉnh của chóp, nghe xong hết muốn quay lại Spotify luôn. Dùng acc Tidal trial này chỉ có cái bất tiện là mỗi lần dùng acc mới thì phải tự tạo lại lịch sử nghe nhạc bằng cơm thôi.
P/s: Account Deezer này mình reg cho bạn nào đam mê nhạc USUK thôi, Deezer không phong phú nhạc bên châu Á.

N

n2t4r

Đúng vậy bạn, Deezer về bản chất nó không ưu tiên khách hàng Châu Á nhiều, xem kho nhạc của nó là biết, với thị hiếu của người Việt Nam mình thì vẫn thích có một kho nhạc chất lượng rất cao hoặc nó phải sang chảnh, tiện dụng. Rõ ràng Tidal hay Apple Music vẫn có ưu thế hơn rất nhiều so với Spotify, đa phần người dùng Spotify là các bạn trẻ fan Kpop, USUK hoặc là được gợi ý/xem quảng cáo rồi dùng thử theo là chính. Bản thân mình nếu bỏ tiền ra nghe nhạc thì mua 2 phần trải nghiệm, 8 phần chất lượng chứ 6 phần trải nghiệm, 4 phần chất lượng như Spotify mình không ưng lắm.

h2t1408

Gà con
Hết hạn tầm 25/11 gì đó acc Tidal thì bác có renew lại hoặc hướng dẫn a e reg acc thì quá tuyệt. Acc tidal của bạn share chạy ok lắm. E nghe tidal vs AM (bữa đc free 4 tháng) thì đã k xài tới Spot vs Deezer nữa.

N

n2t4r

hướng dẫn reg acc thì có lẽ sẽ không có vì nếu share ra mấy cụ bán acc chửi chết, share acc thôi bạn

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
hướng dẫn reg acc thì có lẽ sẽ không có vì nếu share ra mấy cụ bán acc chửi chết, share acc thôi bạn
Không sao, trong forum cũng có bác @Cuong1977 từng hướng dẫn ở đây rồi, chỉ là thời thế đổi thay nên có vài thứ hơi khác. Còn mấy người bán acc thì kệ họ đi, kiến thức là của chung, họ bán cứ bán mình chỉ cứ chỉ. Đợi hôm nào mình rảnh mình lập cái group chat rồi vô nghiên cứu chung, giờ mình đang hơi bận.

h2t1408

Gà con
Thanks tinh thần chia sẻ của bác!

dangkitui

Búa Đá
Gửi chủ thớt 1 like nhưng không lấy acc do đã xin 1 acc bên thớt Tidal rồi.
Hóng chủ thớt share tài khoản Qobuz, vì có nhiều album mình cần thì bên Qo có mà Tidal không có.