Chia sẻ nhạc trữ tình LossLess | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ nhạc trữ tình LossLess

fongnguyen

Gà con
ông thớt có cái host nào tầm 1tb không? có thì cho mình hay mình up lên cho, lượm lặt được 1 tb nhạc toàn nhạc chất lượng cao, giờ để hưởng 1 mình cũng phí, mỗi tội chả có chỗ up
có nhạc quang lê hay Bằng Kiều ko Bác?

BlogExcel

Búa Gỗ
Trong máy tính toàn thể loại Lossless này, nhưng mà do xài Lap Card âm thanh kém quá nên nghe cũng như không.

caniquyvnz

Rìu Bạc

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Trong máy tính toàn thể loại Lossless này, nhưng mà do xài Lap Card âm thanh kém quá nên nghe cũng như không.
laptop dòng nào bạn? đa phần máy mới tầm 2 năm nay cũng có khả năng giả lập theo nguồn phát cũng ổn mà, chị mình vừa mua con asus chỉ tầm 8 triệu mà còn có giả lập âm thanh vòm, mở loa của máy nghe cũng ổn lắm, còn nghe loa thì tùy theo loa, mình chơi dàn creative xách tay mỹ về nên nghe cũng khá ok

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
https://cyberat-my.sharepoint.com/:...9Ovldgq-jpwyQB4kh97T_oNupu4ZpvRcUaYA?e=0a2ffd
này thì 930gb của tớ, gần 1tb, các bạn chú ý vài điều sau:
1. Tớ chỉ share trên vn-z.vn, vì có vài bạn cùng đam mê nhạc đã hỏi, quan trọng nhất là vì 1 cô gái mình quen trên này hỏi và nghi ngờ mình lưu 18+ chứ chả phải nhạc T.T Nếu các bạn share hay dẫn link sang các web, diễn đàn khác, mình phát hiện được sẽ nghỉ share ngay.
2. Miễn trừ trách nhiệm: mình share tư cách cá nhân, cho cá nhân, không dùng cho mục đích kinh doanh, nếu các bạn có liên quan đến ca sĩ, nhạc sĩ, trung tâm băng nhạc, v.v... và yêu cầu truy cứu bản quyền thì mình xin từ chối và sẽ ngưng share ngay lập tức. Mục đích chính là để mọi người tiếp cận và có cái để thư giãn, chứ chả phải để kinh doanh, nên nếu ai lấy cái đống này mang về kinh doanh thì chính họ phải chịu trách nhiệm cho hành động đó chứ méo phải mình.
3. Có cái gì trong này? Đa phần là bolero, có cái có hình, có cái chỉ tiếng, có vài bài rất hiếm, có cả nhạc hòa tấu, piano, không lời, và đặc biệt là cực kỳ hỗn độn do mình chưa có thời gian sắp xếp lại. Nhưng nguyên tắc là share trong sự vui vẻ và ai muốn nghe thì nghe, ông cố nội nào muốn mình chia theo tên ca sĩ, thư mục, sắp xếp lại bài hát, tạo playlist thì đợi tới khi vn vô địch wc mình sẽ làm.
4. Tư tưởng: có rất nhiều bài của các ca sĩ bị cấm, nhưng nghe là để thưởng thức chứ chả phải để làm ba cái chuyện rảnh ruồi đi chia bè kết phái rồi ngồi gỡ lịch. Nên miễn trừ luôn chuyện hệ tư tưởng ở đây.

Chúng tôi tôn trọng sản phẩm bản quyền, nếu sản phẩm thuộc sở hữu bản quyền cá nhân vui lòng nhắn tin qua hộp thư. Please message me if this product claim your copyright.

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em có mail edu do trường ĐH cấp nhưng không biết có mãi mãi không nên không dám up. Bác lập mấy mail rồi up những nhạc nổi nổi rồi share cho m.n ạ.
nếu bạn không xài hay không ngại thì cho mình mượn, mình up lên đó dự phòng và giảm băng thông, bên onedrive mình up bị giám sát băng thông, nếu tăng đột biến là nó tạm khóa acc ngay

caniquyvnz

Rìu Bạc
Mình có dvd The best of Dang Nguyen-Karaoke,nhưng mình thích Hồ h Yến,Thiên Kim hơn:)

CÓ THÌ CHO MÌNH XIN ĐI - ĐỂ XUÂN NÀY CÓ THỂ LÀM VÀI BÀI TẶNG BÀ CON , CÔ , BÁC , ACE với chất lượng tốt nhất của 1 bạn trên 4room là > thomastr {EMO_127}