Chia sẻ nhạc trữ tình LossLess | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ nhạc trữ tình LossLess

fongnguyen

Gà con
Có ai có file bài: Bất quá nhân gian- Hải Lai A Mộc (不过人间- 海来阿木|) cho M xin link với nhé.

hoaeagle

Gà con
Mình xin phép chia sẻ cùng ace các bài nhạc trữ tình mình kéo xuống từ Tidal đúng chuẩn lossless... Chủ yếu là của Lệ Quyên và TT VSơn có 1 Album Duyên Phận của Như Quỳnh... Mình sẽ album khác và update thêm. Hi vọng sẽ hữu ích cho ace. Xin cảm ơn

Link Fshare:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Các bạn hãy like bài viết và để lại comment để có link nhé

Bác @Cuong1977 ơi... Mình chia sẻ album nhạc rồi nè... Cho mình 1 acc QoBuz đi...
jioj

pepiunhappy

Búa Đá Đôi
Ủng hộ bác nhiệt tình. Nhạc Lossless mà trích từ CD gốc là quá tốt rồi. Down về cho nhị vị phụ huynh ở nhà nghe {big_smile}

xyanua

Búa Gỗ Đôi
Chủ thớt ơi, bác tìm bài Dòng sông quê hương - Bảo Yến dc ko, nó nằm trong album Bảo yến nhạc tuyển, mình tìm khắp mà toàn dc 320kbps thôi T_T .

gaga2000

Búa Đá
Ngày xưa toàn thích nghe nhạc này, cũng đi sưu tầm đủ kiểu sau thấy tốn dung lượng ổ cứng quá nên thôi. Để phân biệt được chất lượng nhạc này với nhạc 128, 192 cũng phải có bộ loa ổn mới thấy được sự khác biệt được.