Chia sẻ Mẫu Business Plan > Marketing Plan > Content Plan chi tiết bên mình đang sử dụng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Mẫu Business Plan > Marketing Plan > Content Plan chi tiết bên mình đang sử dụng

Nếu sếp hay khách của bạn chỉ đưa đúng link page & bảo em viết đi
Nếu bạn chưa hiểu content của bạn viết để làm gì, phục vụ gì
Nếu bạn cứ liên tục bị từ chối vì thông tin bài viết chưa thống nhất
Hay nếu bạn cảm thấy có gì đó sai sai, kém thuyết phục, không hiệu quả

Thì có lẽ là do bạn chưa thực sự hiểu rằng: Phải có Business plan & Marketing plan, và mọi Content bạn tạo ra phải đáp ứng 2 mục tiêu này thì mới đạt.

Tuy nhiên thì khá nhiều bạn, đặc biệt là Freelancer hầu như chưa bao giờ thấy được 2 bản kế hoạch này & cứ vậy viết trong vô định. Một lỗ hổng kiến thức siêu lớn.

Và cũng vì vô định như vậy, bạn rất ít khi làm ra được một content hiệu quả.

——

Dưới đây là mẫu Marketing Plan bên mình đang chạy cho khóa học mới bên mình, vừa tặng cho các bạn vừa giới thiệu luôn 🕶🕶

Các bạn đọc kỹ và lướt page mình xem các bài đăng gần đây sẽ hiểu, nó cực kỳ hệ thống và chỉ xoay quanh Big Idea + Key Message mà thôi.

Và khi mình chạy chiến dịch, nó sẽ gián tiếp làm cho khách hàng tiềm năng của mình quan tâm, sau đó sẽ có một lượng % chốt đơn. Đây chính là hiệu quả đó.

Làm gì cũng vậy, đi từ nền móng đi lên mới vững. Các bạn nhớ nha ^^.

Lấy tài liệu ở đây nhen: