Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 132 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

hqdz0k

Gà con
Xin cảm ơn các bác đã share tài khoản VPN "xịn" cho các thành viên trên diễn đàn này. Nhờ vào sự giúp đỡ của các bác, em đã tiết kiệm được một khoản chi phí không nhỏ hàng năm.

Em thấy các bác share nhiều tài khoản VPN và hầu hết là của Nord VPN, ExpressVPN, Winscribe VPN, Avast Secure Browswer, HideMyAss và Hide.Me, nhưng lại chẳng có tài khoản Proton VPN nào cả (nhấn mạnh: tài khoản Proton VPN với gói Plus hoặc Unlimited).

Thông qua các review, em thấy Proton VPN có khá nhiều ưu điểm so với các dịch vụ khác:
+ Hỗ trợ nhiều giao thức: WireGuard, OpenVPN và IKEv2/IPSec.
+ Không lưu trữ thông tin người dùng.
+ Hỗ trợ nhiều hệ điều hành: Windows, macOS, iOS, Android và Linux.
+ Nhiều server (có hỗ trợ Việt Nam).
+ Tốc độ cao, không bị ngắt kết nối.

Tóm lại, Proton VPN là một dịch vụ VPN đáng tin cậy, nhưng tại sao nó không được giới thiệu và chia sẻ trên diễn đàn này ạ?

(Tái bút: rất cảm ơn các bác đã chia sẻ các tài khoản VPN nói trên, em hoàn toàn không có ý phàn nàn gì về các tài khoản được chia sẻ đó)

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin cảm ơn các bác đã share tài khoản VPN "xịn" cho các thành viên trên diễn đàn này. Nhờ vào sự giúp đỡ của các bác, em đã tiết kiệm được một khoản chi phí không nhỏ hàng năm.

Em thấy các bác share nhiều tài khoản VPN và hầu hết là của Nord VPN, ExpressVPN, Winscribe VPN, Avast Secure Browswer, HideMyAss và Hide.Me, nhưng lại chẳng có tài khoản Proton VPN nào cả (nhấn mạnh: tài khoản Proton VPN với gói Plus hoặc Unlimited).

Thông qua các review, em thấy Proton VPN có khá nhiều ưu điểm so với các dịch vụ khác:

Tóm lại, Proton VPN là một dịch vụ VPN đáng tin cậy, nhưng tại sao nó không được giới thiệu và chia sẻ trên diễn đàn này ạ?

(Tái bút: rất cảm ơn các bác đã chia sẻ các tài khoản VPN nói trên, em hoàn toàn không có ý phàn nàn gì về các tài khoản được chia sẻ đó)
Bởi vì họ bảo mật cao, nghiêm ngặt, không có tài khoản bị scan nên không có acc share giống nord vpn.
Thứ 2, Proton có cho free như Windscribe, bạn nào cần đều có thể tự đăng kí 1 acc.
Thứ 3, họ không có nhiều chương trình khuyến mãi nên chưa có cơ hội chia sẻ tài khoản dạng khuyến mãi này.

N

n2t4r

Proton là thằng bảo mật cứng thứ nhì, chắc chỉ sau IVPN là tài khoản dùng Key random chữ + số, thêm nữa nó là hệ thống lớn mã nguồn mở nên ai cũng xem được hết bạn, có vấn đề gì là cả cộng đồng cùng góp sức vào giải quyết nên mọi vấn đề xử lí tương đối nhanh gọn và êm xuôi. Giá cũng đắt, khâu thanh toán tương đối gắt (Mình từng mua và bị refund) nên ít người đụng đến. Phần lớn người dùng cũng là hạng tri thức ăn học nghiên cứu bài bản nên khó có vụ Password yếu như mấy VPN khác... Mình nghĩ nếu bạn đã đến ngưỡng dùng IVPN hay Proton, hãy mua vì nó là công sức của cả cộng đồng

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
VPN Monster VPN - trong 7 ngày

VPN Monster VPN - trong 35 ngày

TikVPN trong 8 ngày

HideMy name VPN trong 24 giờ

Bản quyền Avast Secure Browser Pro + VPN 12 tháng (cho 5 thiết bị)

Sửa lần cuối:

hqdz0k

Gà con
Cho hỏi các bạn 1 tí :), có VPN nào cho chạy Socks5 như IPVanish ko nhỉ

Có thể tạo socks5 proxy với WireGuard và OpenVPN, nhưng bác đang dùng hệ điều hành nào?

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
VPN Monster VPN - trong 7 ngày

VPN Monster VPN - trong 35 ngày

Hide.me VPN - 5 NGÀY .

Bản quyền Avast Secure Browser Pro + VPN 12 tháng (cho 5 thiết bị)

Laogia

Rìu Bạc
Có thể tạo socks5 proxy với WireGuard và OpenVPN, nhưng bác đang dùng hệ điều hành nào?
Tui dùng Windows :), có thử dùng OpenVPN với NordVPN có điều thấy nó hơi bất tiện, ko giống như IPVanish, anh này thì chỉ lấy ip:1080 + use/pass là nhét vào đâu cũng chạy vèo vèo .

N

n2t4r

xin phép Mod cho mình xin 1 tài khoản Windscribe vĩnh viễn ạ{big_smile}{brick}

N

n2t4r

nếu được xin phép mò cho kình xin 1 acc windscribe vình viễn được k ạ. cảm ơn mod ạ
Windscribe vĩnh viễn loại gì bạn? Pro vĩnh viễn thì có nhưng chẳng ai bán, Free 30gb vĩnh viễn thì Admin sẽ gửi cho