Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 134 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Hide.me VPN - 5 NGÀY .
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Steganos OkayFreedom VPN CBE (1 năm / 40 GB mỗi tháng)
ủa cái Steganos OkayFreedom VPN CBE nó có cái gì nguy hiểm mà con Bit của e nó quét ra thế này bác nhỉ?
Tính năngChống virus
Bitdefender đã cách ly tệp nguy hiểm. Tên tệp: C:\Program Files (x86)\OkayFreedom\LibShred.dll. Bạn nên quét lại hệ thống để đảm bảo an toàn.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
ủa cái Steganos OkayFreedom VPN CBE nó có cái gì nguy hiểm mà con Bit của e nó quét ra thế này bác nhỉ?
Tính năngChống virus
Bitdefender đã cách ly tệp nguy hiểm. Tên tệp: C:\Program Files (x86)\OkayFreedom\LibShred.dll. Bạn nên quét lại hệ thống để đảm bảo an toàn.
Mình thấy bình thường ,mình sài kis có thấy nhắc nhở gì đâu .

maxins1211

Gà con

Key mới được đăng nối tiếp bài viết này

Windscribe VPN trong 1 năm
Xin để lại lời nhắn khi Đã kích hoạt thành công

Em kích hoạt được r bác, nhưng mà thấy mấy bác trên xin key vĩnh viễn nên em cũng muốn xin 1 cái, loại 30gb/month, nếu được thì bác cho, còn ko thì em xài cái này cũng đc {big_smile}{big_smile}{big_smile}

Laogia

Rìu Bạc
thảo nào e log mà cứ quay mãi, thế thì dùng cái nào cho ổn giờ nhỉ
Tui xài cho tác vụ khác mới cần Socks5 của NordVPN, còn bạn thì cứ xài thẳng nó thôi.
Nó mà cứ quay mãi là do nhiều người log vào acc đó, nó quay xem để nó đá ai ra :D. Cho nên bạn dùng nó thông qua OpenVPN thì ko bị quay tít thò lò.

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Tui xài cho tác vụ khác mới cần Socks5 của NordVPN, còn bạn thì cứ xài thẳng nó thôi.
Nó mà cứ quay mãi là do nhiều người log vào acc đó, nó quay xem để nó đá ai ra :D. Cho nên bạn dùng nó thông qua OpenVPN thì ko bị quay tít thò lò.
để em nghiên cứu lại xem sao, có vụ ấy luôn hả? thank bác nhé