Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

andyou123

Búa Gỗ
Bạn có thể dẫn chứng không, nếu đúng thì mình sẽ làm việc với bạn này.
@naroto : Bạn có thể check tất cả các bài của bạn ấy comment hoặc post, ko có một ai active đc key nào, mình hay vào link này để xin key Norton, tất cả comment của bạn ấy kể cả key mới đăng tức thì đều ko active đc. Ngày nào cũng vào tìm key nên mới biết đc là key giả để câu like. Mình nói đúng quá nên bạn ấy có dám rep lại đâu.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
@naroto : Bạn có thể check tất cả các bài của bạn ấy comment hoặc post, ko có một ai active đc key nào, mình hay vào link này để xin key Norton, tất cả comment của bạn ấy kể cả key mới đăng tức thì đều ko active đc. Ngày nào cũng vào tìm key nên mới biết đc là key giả để câu like. Mình nói đúng quá nên bạn ấy có dám rep lại đâu.
Mình tiếp nhận thông tin, sẽ làm việc với bạn này trong nay mai. Tại topic bạn nêu mình sẽ cấm túc bạn đó vĩnh viễn.

andyou123

Búa Gỗ
Mình tiếp nhận thông tin, sẽ làm việc với bạn này trong nay mai. Tại topic bạn nêu mình sẽ cấm túc bạn đó vĩnh viễn.
Tuyệt vời quá mod, thấy b này đi spam key khắp nơi, key đâu ra mà ngày nào cũng đăng. mod check thử xem.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Acc @sieuviet này chuyên gia đi đăng key giả rất nhiều box khác nhau, nhờ admin, mod đọc đc thì banned
1. Andyou123: cho hỏi thế nào là key giả, đồng thời kiểm tra và chứng minh xem key mình đăng trong topic này có phải là key giả không nào???
2. Bạn nói: ko có một ai active đc key nào, sao lại dám nói điêu cho người khác thế: vào đây xem nhé #979 và nhất là ở đây https://vn-z.vn/threads/share-key-norton-security-deluxe-90-ngay-public-tap-3.15190/page-161: có rất nhiều bạn báo đã kích hoạt thành công key mình đăng. Xem rồi bạn có thấy xấu hổ ko nào? Khẩu nghiệp đó bạn
3. Xem lại cách xưng hô, gọi sieuviet là "Nó" #792 như vậy đã đúng quy định và phép lịch sự chưa bạn???
Theo quy định thì bạn mới chính là người bị banned đó

Sửa lần cuối: