Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 186 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Song Ngoc

Rìu Bạc
2 loại này dùng chung 1 credentials, tương tự credentials openVPN mình đã share.
Còn về file cấu hình, bạn cũng dùng chung cấu hình của OpenVPN, tuy nhiên không phải là dùng file mà chỉ dùng tên của file thôi.

Ví dụ như hình dưới: Copy tên file, chỉ lấy đến hết .net, phía sau thì bỏ.
Xem phần đính kèm 54057

Rồi điền vào như hình mô tả này:
Mục Server name or address
Xem phần đính kèm 54058

Còn về các bước khác, các bạn đọc thật kỹ và làm theo hướng dẫn của hãng phần mềm ở đây:
Phải làm đầy đủ thì mới kết nối được nhé.
Hướng dẫn công phu & đầy đủ.Để khi nào rảnh mình nghiên cứu thêm cái này.Mình chỉ dùng phần Free cho Ubuntu thôi.Phần trả phí này mình chưa biết hết chức năng. Tài khoản Pro này dùng được bao lâu vậy bạn?
Cảm ơn bạn đã chia xẻ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hướng dẫn công phu & đầy đủ.Để khi nào rảnh mình nghiên cứu thêm cái này.Mình chỉ dùng phần Free cho Ubuntu thôi.Phần trả phí này mình chưa biết hết chức năng. Tài khoản Pro này dùng được bao lâu vậy bạn?
Cảm ơn bạn đã chia xẻ.
Tầm tháng 6 2024 là hết bạn ạ.

Phamdu

Gà con
IPVanish VPN Premium đến T11/2024

Xem phần đính kèm 54154
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

IPVanish VPN Premium đến T8/2024
Xem phần đính kèm 54155

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Sao e like roi ma hk thấy accout nhỉ