Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 184 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

recoman

Búa Gỗ
Ipvanish dùng có bảo mật riêng tư và tốt ko mọi người, mình nghe nói ipvanish có phốt bán log người dùng cho cơ quan chức năng và bên thứ 3, mong mọi người tư vấn vpn nào là tốt nhất ạ, e cám ơn

Song Ngoc

Rìu Bạc
đắt và trước nổi tiếng với người dùng hiểu biết công nghệ nên ít tài khoản bị leak ra ngoài, em nghe nói vậy
Hình như hơi khó leak như bạn nói,nên trên Vn-z.vn này không thấy A/C/E nào share tài khoản Pro.Mình phải tự tạo Acc(cung cấp email đăng nhập) nhưng ProtonVPN lại cấp cho hai pass, cả trên Linux cũng vậy.Riêng trên Linux( cụ thể hơn là Ubuntu) free nhưng Version thì lại đi trước Windows(Ver 4 so với Ver 3).Mình rất khoái vọc và tìm hiểu những cái mới về công nghệ nên có ý kiến(chủ quan) hỏi thế thôi.Mong A/C/E đừng chê trách nhé!

Ngthgila

Rìu Vàng
Hình như hơi khó leak như bạn nói,nên trên Vn-z.vn này không thấy A/C/E nào share tài khoản Pro.Mình phải tự tạo Acc(cung cấp email đăng nhập) nhưng ProtonVPN lại cấp cho hai pass, cả trên Linux cũng vậy.Riêng trên Linux( cụ thể hơn là Ubuntu) free nhưng Version thì lại đi trước Windows(Ver 4 so với Ver 3).Mình rất khoái vọc và tìm hiểu những cái mới về công nghệ nên có ý kiến(chủ quan) hỏi thế thôi.Mong A/C/E đừng chê trách nhé!
bác muốn trải nghiệm pro ib e share cho

TCong

Gà con
Topic quá chất lượng mặc dù vào canh me kiếm cái acc ExpressVPN mà toàn chậm chân 😁