Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 101 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

megaman x

Gà con
Thông tin mình gởi là Austria (Áo), vừa kiểm tra vẫn đúng. Có khi nào bạn nhìn thoáng qua lại nhầm với Australia (Úc) không?
Key cần proxy thì thường có hơn 1 proxy, nếu ACE gặp khó với thông tin mình gởi thì ACE tìm thêm proxy trong cùng Châu lục.
thế xin lỗi bác mình nhầm sang bên úc

anhhangto

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security 2020.
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic.

minejr

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Gởi đến :

- @huutrung1982, hãy tìm hiểu diễn đàn đến cuối tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ChungPham @nguyen hong son @bihero114 ba bạn chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE nếu vẫn cần.
- @soai22, nếu bị trùng lặp như vậy, bạn có thể nhấn "Báo xấu" nhờ xóa bớt vì trùng.
Lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @TSChampion, xoay xở được chưa, nếu không được thì báo mình đổi key.
- @MrC500, với điểm hiện có chỉ 02 năm thôi, nếu "thích" thì gởi thông tin mình "chìu".

ACE cần gấp thì có ở #1926 #1901 #1575 vẫn còn lượt nhé.
Mình có nick từ hồi ngày đầu vn-zoom mới thành lập. Lâu không vào giờ khác quá :D

tukido

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Thanks you very much

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @tukido, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì cho em nó đi đến ngày cuối rồi tính tiếp nhé.

ACE cần gấp thì có ở #1575 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

KhoaTran QN

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @tukido, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì cho em nó đi đến ngày cuối rồi tính tiếp nhé.

ACE cần gấp thì có ở #1575 vẫn còn lượt nhé.
Key đã kích hoạt được, cảm ơn rất nhiều, tiện thể cho mình hỏi là sau khi kích hoạt xong có cần tắt cái proxy đó không vậy?

TAnhz

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.