Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 99 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ACE đến với topic xin hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, không được gởi bài (post, comment) nối tiếp => spam. Mình thì không thường xuyên vào trong ngày nên mọi việc đều được AE có trách nhiệm lo liệu, nếu ACE đến với topic mà không tuân thủ quy định của diễn đàn thì topic bị đóng là điều không thể tránh!
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic. Cảm ơn ACE vì đã đọc!

***********************************************************​
Gởi đến :

- @NgocThach Tran @hoangdt88 cái gì thì cái - 2 bạn cứ gởi thông tin theo cú pháp như ACE thì là có gởi đến.
- @Tien viet @Thiennguyen12345 @blackdance89 @bobbydow hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì các bạn lại gởi thông tin.
- @quanday1906, gởi lần 2, key trước hiện vẫn còn lượt.

ACE cần gấp thì có ở #1952 #1926 #1575 vẫn còn lượt nhé.

1chickeyone

Rìu Sắt
Gởi đến :

- @1chickeyone, bạn đã có điều kiện gởi key đến ACE mà lại vào topic này xin key !?!?!?
- @dmcsdinhmenhcuocsong, mình đã từng thưa cùng ACE nhiều rồi : key thì là dùng ké - kích hoạt là dùng số lượt dành để reinstall của key đó, add key trực tiếp vào chương trinh đang dùng, nếu thành công thì sử dụng thôi còn mọi việc khác xin nhường chủ key lo liệu. Mình không kiểm tra key từ My Kaspersky nên chịu, không biết gì để thưa cùng.
- @nilt02, gởi lần 2.

ACE cần gấp thì có ở #1926 #1901 #1575 vẫn còn lượt nhé.
Mình có đâu bác ơi

soai22

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @huutrung1982, hãy tìm hiểu diễn đàn đến cuối tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ChungPham @nguyen hong son @bihero114 ba bạn chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE nếu vẫn cần.
- @soai22, nếu bị trùng lặp như vậy, bạn có thể nhấn "Báo xấu" nhờ xóa bớt vì trùng.
Lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @TSChampion, xoay xở được chưa, nếu không được thì báo mình đổi key.
- @MrC500, với điểm hiện có chỉ 02 năm thôi, nếu "thích" thì gởi thông tin mình "chìu".

ACE cần gấp thì có ở #1926 #1901 #1575 vẫn còn lượt nhé.
m cảm ơn b rất nhiều, m đã nhập được rồi ạ

ACE đến với topic xin hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, không được gởi bài (post, comment) nối tiếp => spam. Mình thì không thường xuyên vào trong ngày nên mọi việc đều được AE có trách nhiệm lo liệu, nếu ACE đến với topic mà không tuân thủ quy định của diễn đàn thì topic bị đóng là điều không thể tránh!

Gởi đến :

- @NgocThach Tran @hoangdt88 cái gì thì cái - 2 bạn cứ gởi thông tin theo cú pháp như ACE thì là có gởi đến.
- @Tien viet @Thiennguyen12345 @blackdance89 @bobbydow hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì các bạn lại gởi thông tin.

Cảm ơn bác nhiều ạ, em nhập được rồi.

quadensatgai

Rìu Sắt

Gởi đến :

cảm ơn bác nhiều, em đã kích hoạt thành công

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security or Total Security đều được. Thanks thớt <3

tuthoeng123

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn rất nhiều

manhsp

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Antivirus'.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @tuthoeng123, gởi lần 2, bạn với mình lại có sơ hội gặp nhau. Nhiều bạn đã không trở lại vì em nó số ngày còn đã tăng 1-2-3 năm, mặc dù đến tháng 7 mới hết hạn nhưng cũng đã có 3 bạn tăng 03 năm - 6 bạn tăng 01 năm. Hy vọng lần gởi này bạn sẽ có tăng.

ACE cần gấp thì có ở #1970 #1952 #1926 #1575 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.