Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 98 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Invention

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @huutrung1982, hãy tìm hiểu diễn đàn đến cuối tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ChungPham @nguyen hong son @bihero114 ba bạn chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE nếu vẫn cần.
- @soai22, nếu bị trùng lặp như vậy, bạn có thể nhấn "Báo xấu" nhờ xóa bớt vì trùng.
Lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @TSChampion, xoay xở được chưa, nếu không được thì báo mình đổi key.
- @MrC500, với điểm hiện có chỉ 02 năm thôi, nếu "thích" thì gởi thông tin mình "chìu".

ACE cần gấp thì có ở #1926 #1901 #1575 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn bạn!

D

dmcsdinhmenhcuocsong

Mình không xin key tại vì lúc trước mình có xin rồi ạ, mình muốn hỏi là mình có cài lại win, mình gửi giấy phép đến thiết bị từ my kaspersky không được ạ, lúc trước mình vẫn làm được, có phải mình cài KTS 2020 bản mới nhất nên không gửi được phải ko ạ

classic777

Gà con
Gởi đến :

- @huutrung1982, hãy tìm hiểu diễn đàn đến cuối tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ChungPham @nguyen hong son @bihero114 ba bạn chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE nếu vẫn cần.
- @soai22, nếu bị trùng lặp như vậy, bạn có thể nhấn "Báo xấu" nhờ xóa bớt vì trùng.
Lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @TSChampion, xoay xở được chưa, nếu không được thì báo mình đổi key.
- @MrC500, với điểm hiện có chỉ 02 năm thôi, nếu "thích" thì gởi thông tin mình "chìu".

Cám ơn bro

gift4you

Rìu Bạc
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Cám ơn bạn nhiều.

nilt02

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security for mobile
Cảm ơn bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @1chickeyone, bạn đã có điều kiện gởi key đến ACE mà lại vào topic này xin key !?!?!?
- @dmcsdinhmenhcuocsong, mình đã từng thưa cùng ACE nhiều rồi : key thì là dùng ké - kích hoạt là dùng số lượt dành để reinstall của key đó, add key trực tiếp vào chương trinh đang dùng, nếu thành công thì sử dụng thôi còn mọi việc khác xin nhường chủ key lo liệu. Mình không kiểm tra key từ My Kaspersky nên chịu, không biết gì để thưa cùng.
- @nilt02, gởi lần 2.

nilt02

Búa Đá
Gởi đến :

- @1chickeyone, bạn đã có điều kiện gởi key đến ACE mà lại vào topic này xin key !?!?!?
- @dmcsdinhmenhcuocsong, mình đã từng thưa cùng ACE nhiều rồi : key thì là dùng ké - kích hoạt là dùng số lượt dành để reinstall của key đó, add key trực tiếp vào chương trinh đang dùng, nếu thành công thì sử dụng thôi còn mọi việc khác xin nhường chủ key lo liệu. Mình không kiểm tra key từ My Kaspersky nên chịu, không biết gì để thưa cùng.
- @nilt02, gởi lần 2.

thank bạn, gửi lần 2 nhưng giờ mới lấy được do lần trước chưa hết hạn 1 tháng :rolleyes:

ChungPham

Gà con
Gởi đến :

- @nilt02, gởi lần 2.

Tks bác nhiều nhé :)

Tôi dùng key miễn phí 90 ngày và đã hết thời gian sử dụng, dùng tool reset nhưng không reset được, mong AE cộng đồng VNZ giúp với, xin cảm ơn trước. ( tôi đang dùng KIS 2020 )

D

dmcsdinhmenhcuocsong

Cảm ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.