Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 93 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

onghhp

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn!

Serial Killer

Búa Đá
Cảm ơn bác @vathinh rất nhiều vì đã hỗ trợ. Mình đã active thành công!

P/s: Sorry vì mình ghi không rõ gây hiểu lầm, mình thực sự cần là KIS for Android.

Gởi đến :

- @Serial Killer, thông tin thì là KIS nhưng nói dùng KIS for Android, mình gởi đến KIS for Android nếu không đúng ý thì báo, Thứ Hai mình vào sẽ đổi lại. Còn cái kia thì cứ đến hẹn (sau 30 ngày) thì lại gởi thông tin. Loại key KIS for Android số ngày còn tối đa chỉ khoảng đó cho dù ACE dư địa về điểm. Dùng tạm!
- @DatGaming, đã gởi ở #1809, bạn đã lấy được chưa? Bạn đén đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @DatGaming" sẽ thấy được cái cần lấy.

ACE cần gấp thì có ở #1810 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @Hpbaxxter, điểm Reaction=0 thì linh động max cũng chỉ gần 06 tháng.
- @thienbinh645, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @cuuthaityty, gởi lần 2.
- @onghhp, hãy tìm hiểu diễn đàn đến giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ngontaylua, mình không có loại key này.
- @dongthinh9999, không nên gởi bài (post) nối tiếp => phạm quy của diễn đàn. Nếu bị trùng thì nhấn nút "Báo xấu" nhờ xóa vì trùng.
ACE đến với topic hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, xin được nhắc cùng ACE.

ACE cần gấp thì có ở #1831 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

itech9x

Rìu Sắt
Gởi đến :

- @Hpbaxxter, điểm Reaction=0 thì linh động max cũng chỉ gần 06 tháng.
- @thienbinh645, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @cuuthaityty, gởi lần 2.
- @onghhp, hãy tìm hiểu diễn đàn đến giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @ngontaylua, mình không có loại key này.
- @dongthinh9999, không nên gởi bài (post) nối tiếp => phạm quy của diễn đàn. Nếu bị trùng thì nhấn nút "Báo xấu" nhờ xóa vì trùng.
ACE đến với topic hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, xin được nhắc cùng ACE.

ACE cần gấp thì có ở #1831 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn bạn vathinh rất nhiều!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.
Xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.