Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 92 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Serial Killer

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn

P/s: Mình dùng Kaspersky Internet Security for Android trên smartphone, còn 5 ngày hết hạn nên nhờ hỗ trợ. Ngoài ra mình cũng dùng Kaspersky Total Security trên PC, còn 49 ngày. Mà trên PC quan trọng với mình hơn. Nên nếu chủ topic chỉ hỗ trợ mỗi người 1 key duy nhất thì mình xin huỷ yêu cầu KIS này nha. Còn nếu được hỗ trợ theo nhiều ngày khác nhau thì mình nhờ hỗ trợ key KIS hôm nay, và 50 ngày sau mình sẽ xin nhờ hỗ trợ key KTS nha. Mình cảm ơn nhiều!

nh9cvjetkt

Gà con
Gởi đến :

- @kien18t, không có key loại này.
- @nh9cvjetkt, lần gởi trước không vào lấy, mình gởi lại key đó và nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @bavuongtkls, lần gởi trước không vào lấy, nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #1762 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.
Thanks Bác, đã add thành công

ituanpc

Gà con
Mình cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security trên điện thoại Android. Cảm ơn bác nhiều nhé!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @Serial Killer, thông tin thì là KIS nhưng nói dùng KIS for Android, mình gởi đến KIS for Android nếu không đúng ý thì báo, Thứ Hai mình vào sẽ đổi lại. Còn cái kia thì cứ đến hẹn (sau 30 ngày) thì lại gởi thông tin. Loại key KIS for Android số ngày còn tối đa chỉ khoảng đó cho dù ACE dư địa về điểm. Dùng tạm!
- @DatGaming, đã gởi ở #1809, bạn đã lấy được chưa? Bạn đén đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @DatGaming" sẽ thấy được cái cần lấy.

ACE cần gấp thì có ở #1810 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

anhv297

Búa Gỗ
Cảm ơn @vathinh nhé. Minh đã active đc rồi. 164days

cuuthaityty

Búa Gỗ
Gởi đến :
- @cuuthaityty, key đã lấy hiện vẫn còn lượt, nếu có gởi lần 2 thì cũng chỉ thêm khoảng 03 tháng. Số ngày còn không thể gộp chung, tận dụng thì thôi hay đồng ý thì gởi lại thông tin mình sẽ gởi đến. Tùy bạn!
Cậu ơi,mình mới mua máy mới rồi key củ mình có lưu trên my kaspersky mà không active được nữa, cậu gởi mình key khác vs nhé, thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.