Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 88 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hacomcz

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security. Cảm ơn bạn rat nhiều

Sửa lần cuối:

Photoman

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình không nghĩ cuộc chiến lại kéo dài như vậy, đến nay đã được 1/2 năm nên có 1 số key đã và đang đi dần đến ngày cuối. ACE cứ yên tâm để em nó đi đến ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin, đừng lo xa làm gì. Vậy đi nhé ACE.
***********************************************************​
Gởi đến :

- @mpaposas, không có key thể loại này.
- @nitranh09, bắt tay..nào!
- @GrantTuan, không phải kể hay than gì cả, chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp như ACE thôi.
- @drquangadonis, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @Hungbeton, chỉ dùng để trải nghiệm.
- @acekaka, gởi lần 2 thể loại khác, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @lqkhoi, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt.
- @xmenquy, tăng được 02 năm (06-18-2022) mà không thông tin gì hết. Giờ có còn chê ít ngày rồi bỏ quên nữa không?
- @Photoman, key đó vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi đén ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin.
- @BingBongTV, mình đã nhờ xóa các bài gởi vì cái sự spam quá lộ của bạn, nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1720 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn đã giúp đỡ mình , mình xin 1 số đính chính như sau : key bạn cho lần đầu mình đã xài hết với số hạn là >110 ngày là key Kaspersky I_Securty , key sau bạn cho cũng thuộc dòng sản phẩm này , nhưng do dính proxy nên mình ko thể add vào , bạn gửi lại cho mình lại 1 key > 300 ngày và hiện mình đang còn xài , key còn lại là 1 KEY kas for android , mình có kèm ngày và nó đang trong giai đoạn ngày ân hạn , mình viết hơi dài dòng như chỉ là mình chỉ nhờ sợ giúp đỡ và ko hề lợi dụng trục lơi, cảm ơn bạn cảm ơn vì sự giúp đỡ vừa qua của bạn :)) sợ bạn hiểu lầm :))
Gởi đến :

- @Lưu Tuấn Trình, không có gì là xui cả vì loại key này chỉ tăng tối đa là 01 tháng. Mình đã kiểm tra nhiều key nhưng vì không dùng, may gặp lúc... Đừng giận. Gởi lần 4, cám ơn vì đã ủng hộ topic.

Attachments

65.3 KB · Lượt xem: 25
    26.9 KB · Lượt xem: 23

acekaka

Gà con
Mình không nghĩ cuộc chiến lại kéo dài như vậy, đến nay đã được 1/2 năm nên có 1 số key đã và đang đi dần đến ngày cuối. ACE cứ yên tâm để em nó đi đến ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin, đừng lo xa làm gì. Vậy đi nhé ACE.
Gởi đến :

- @GrantTuan, không phải kể hay than gì cả, chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp như ACE thôi.
- @drquangadonis, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @acekaka, gởi lần 2 thể loại khác, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @xmenquy, tăng được 02 năm (06-18-2022) mà không thông tin gì hết. Giờ có còn chê ít ngày rồi bỏ quên nữa không?
- @Photoman, key đó vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi đén ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin.
- @BingBongTV, mình đã nhờ xóa các bài gởi vì cái sự spam quá lộ của bạn, nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.

E cám ơn anh, do mới cài lại máy nên bị mất key, tìm lại topic cũ của anh nhưng không tìm lại được nên mới xin tiếp ạ. em cám ơn anh!

hacomcz

Búa Gỗ
Gởi đến :

Hichichic xin loi minh can key KTS hom qua sao lai xin nham thanh KIS.

Attachments

121.6 KB · Lượt xem: 17

Phongca36

Gà con
Topic này được lập để gởi đến ACE muốn trải nghiệm product Kaspersky nhưng lại không có thời gian canh chừng để lấy cái cần. Trong ngày người cần - gởi thông tin cái cần (theo cú pháp) và mỗi đầu ngày mình sẽ gởi key theo ID (mỗi ID 1 key).
Tuy nhiên để topic hoạt động suôn sẻ xin được lưu ý cùng ACE:
- Tuyệt đối tuân thủ quy định của diễn đàn - không được post nối tiếp (spam).
- Topic không nhận gửi key từ thành viên khác, mong AE có trách nhiệm lưu ý và giúp đỡ.
- Key gởi đến ACE có số ngày còn từ gần 04 tháng đến gần 03 năm, tỉ lệ thuận với số ngày là thành viên VNZ (có để ý đến bài viết và điểm tương tác).
- Topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.
- Để ghi nhận thông tin nhanh chóng - tránh bỏ sót yêu cầu, xin ACE gởi thông tin theo cú pháp đơn giản - nhanh gọn

Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky'tên ứng dụng'
(Thay 'tên ứng dụng' => Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ...)​
- Không lấy key đem qua diễn đàn khác.
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic.
thanks chủ thớt

duongbir

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security. Cám ơn bạn nhiều.

lqkhoi

Búa Gỗ
Gởi đến :

Cảm ơn bạn minh đã kích hoặt được rồi ạ. tại minh định xin thêm để tăng thêm số ngày ạ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @hacomcz, đã đổi bạn quay lại #1746 lấy. Không gởi bài (post) nối tiếp, phạm quy của diễn đàn đấy. Mình xin được nhắc, đừng giận!
- @overseer, lấy ở đây mình không gởi inbox, mai mốt có cần nếu topic còn mở thì đừng inbox. Hãy thương mình.

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.