Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 89 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hacomcz

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @hacomcz, đã đổi bạn quay lại #1746 lấy. Không gởi bài (post) nối tiếp, phạm quy của diễn đàn đấy. Mình xin được nhắc, đừng giận!
- @overseer, lấy ở đây mình không gởi inbox, mai mốt có cần nếu topic còn mở thì đừng inbox. Hãy thương mình.

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.
Mình không nghĩ cuộc chiến lại kéo dài như vậy, đến nay đã được 1/2 năm nên có 1 số key đã và đang đi dần đến ngày cuối. ACE cứ yên tâm để em nó đi đến ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin, đừng lo xa làm gì. Vậy đi nhé ACE.
***********************************************************​
Gởi đến :

- @mpaposas, không có key thể loại này.
- @nitranh09, bắt tay..nào!
- @GrantTuan, không phải kể hay than gì cả, chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp như ACE thôi.
- @drquangadonis, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @Hungbeton, chỉ dùng để trải nghiệm.
- @acekaka, gởi lần 2 thể loại khác, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @lqkhoi, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt.
- @xmenquy, tăng được 02 năm (06-18-2022) mà không thông tin gì hết. Giờ có còn chê ít ngày rồi bỏ quên nữa không?
- @Photoman, key đó vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi đén ngày cuối xem coi ntn rồi gởi thông tin.
- @BingBongTV, mình đã nhờ xóa các bài gởi vì cái sự spam quá lộ của bạn, nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1720 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.
Cam on ban rat nhieu. Sorry vi da pham quy dien dan . Minh xin rut kinh nghiem ah!

duongbir

Gà con
Gởi đến :

- @hacomcz, đã đổi bạn quay lại #1746 lấy. Không gởi bài (post) nối tiếp, phạm quy của diễn đàn đấy. Mình xin được nhắc, đừng giận!
- @overseer, lấy ở đây mình không gởi inbox, mai mốt có cần nếu topic còn mở thì đừng inbox. Hãy thương mình.

Da nhan hang. Many thanks chu thot

hieunghia7004

Búa Gỗ
Gởi đến :

mình xin chân thành cảm ơn chủ thớt đã hổ trợ ạ!

romeoga

Búa Gỗ
Gởi đến :

Cảm ơn bạn nhiều, đã kích hoạt thành công!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

Gởi đến :

- @25hung25, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #1762 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

mrde12

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.